Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamadi Rashid Mohammed

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Arushaone, Apr 23, 2012.

  1. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Naombeni wanajf tumshauri mwanasiasa huyo ahamie Chadema ili kuongeza nguvu upande wa visiwani. Ni potential politician ambaye atatufaa. Ni maoni yangu, naomba mwenye nia nzuri aweke mchango wake hapa. Naomba kuwasilisha.
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Halafu aids(A D C)amuachie nani?
     
  3. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Naridhika naye kiasi fulani.
     
  4. K

    Kabwanga Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ana uroho madaraka uliona avyochabikia kubadilisha kanuni za bunge kuhusu tafsiri ya kambi rasmi ya upizani.
     
  5. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,293
    Likes Received: 696
    Trophy Points: 280
    mwasisi wa chama chenu Mzee Mtei hataki waislam, wee huoni Zito anavyopata tabu pale licha ya uwezo wake mkubwa?
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,108
    Likes Received: 11,355
    Trophy Points: 280
    maneno yako yana sifa ya mtu aliyekosa hoja.
     
  7. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,293
    Likes Received: 696
    Trophy Points: 280
    kama umekosa kujibu kwa hoja basi huna hoja!
     
  8. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Nakubaliana na wewe. Yatosha kufanya naye kazi akiwa huko aliko.
     
  9. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huo ulikuwa ni wajibu wake kuhakikkisha chama chake kinaendelea kusikika bungeni kwani kwa mda mrefu cuf ndo kilikuwa chama kiongozi wa upinzani bungeni. Kwa hili asilaumiwe hiyo iliokuwa ni mbinu ya kisiasa.
    Naunga mkono hoja ya kumkaribisha chadema kwani ni mtu mwenye msimamo thabiti, imara, anao uwezo wa kujenga hoja na kuisimamia na hakupendezwa na ndoa ya mkeka ya cuf na ccm ndo akaamua kupingana na katibu wake kwani hakutaka kuburuzwa.
    Sina tatizo na kukaribishwa kwake chadema.
     
  10. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    JIna lake umeliona
     
  11. MAWAZO UJENZI

    MAWAZO UJENZI JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kalagabaho chadema hakina udini kila mtu anakaribishwa kundini,kwa hyo unataka kusema zito apewe uenyekiti au ukatibu mkuu wa chadema taifa? Hapana zitto bado kdogo kupewa madaraka kama hayo!! Kwa hyo cuf nao hawataki ukiristo? KALAGABAHO???????
     
  12. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Hapa kuna vitu kama vitatu vya kuviangalia,

    1.Chadema je wanamkubali kama ni mtu muhimu? nimjuavyo mimi huyu mtu hafai kwasababu ni mbinafsi sana, kama ni mfuatiliaji mzuri kumbuka alivyo behave baada ya kukosa nafasi ya kuwa Mwenyekiti kambi ya upizani bungeni

    2.Yeye mwenyewe kukubali kuhamia chadema, hasa ukichukulia hawa wenzetu walivyo jikita kwenye kuchanganya Siasa na imani za kidini

    3. Je Wanzanzibar wataiunga mkono Chadema? maana watu wengi wanaoishi maeneo yenye misikiti mingi uzoefu unaonyesha wapo slow sana kuielewa Chadema.
     
  13. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hafai huyo ni jamii ya KAFULILA tu huyo!
     
  14. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Unavuruga thread kwasababu ya udini unaokuchemka!!!!.
     
  15. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,658
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    haaminiki, ni mnafiki, huyo hata akipata kitubio, anarudia yaleyale
     
  16. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Alipanda UPEPO na sasa anavuna DHORUBA.
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nani asiye na uchu wa madaraka? Hata Slaa alihamia chdema baada ya kupigwa chini kwenye kura za maoni alipokuwa CCM.
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kasema anataka kuhamia chadema au tunajadili ndoto?
     
  19. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwachini apotee kisiasa,kumzungumzia sn kunampaisha,yule bidhaa feki.AMEYATAKA MWENYEWE.
     
  20. m

    mchungusana Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 15
    Maneno yako kama ya sophia yanga
     
Loading...