Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamadi Rashid afunguka; adai Mtatiro, hajarejesha 'chenji' ya helikopta!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mohamedi Mtoi, Dec 16, 2011.

  1. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Hamadi Rashidi akiwa anafunguka kupitia kipindi cha Baragumu cha chanel 10 anamesema kuna maswala ya msingi ya kuhoji kwenye chama, sio kuhoji haki ya mtu kutangaza nia.
    "Mambo ya msingi ni kuhoji kwa nini chama kinapoteza mvuto, mtatiro alikodi helkopta change hajarudisha, ukihoji haya unaonekana una matatizo"

    mtatiro rudisha change ya helkopta.
     
  2. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    nendeni Pemba mkajipange upya!!!!!!
     
  3. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,540
    Trophy Points: 280
    Yeye kamuona JUJU tu?mweh huyu naona hapendi juju awe hapo alipo yaani naibu katibu
     
  4. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hiyo ndo "vita dhidi ya ufisadi", ila tatizo ni pale fisadi anapokuwa yule tu asiyekuunga mkono kisiasa! Wengine sio mafisadi, hata kama ni mafisadi.
     
  5. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HR ana wivu wa kike tu, mwambieni aende zake akajipange!!!!!!!!
     
  6. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani alirudisha chenji?

    Kama hakurudisha basi huo ni ufisadi.
     
  7. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hamad anashangaza. Huyu ndiye alimzushia Prof Safari alipotaka kugombea uenyekiti wa CUF. Leo anahoji CUF kupoteza mvuto aliochangia kuupoteza!
     
  8. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    bado tutayaona vizuri.........uroho wa madaraka.
     
  9. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ndio siasa hiyo mzee, hata mabomu ya Mbagala hayalipuki siku zote!
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    huyu mzee ni wa hovyo sana..nilikuwa namheshimu sana kumbe wa ajabu sana huyu mzee.
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nina wasiwasi mahesabu ya hivi vyama mbuzi vya siasa kama huwa yanakuwa audited.
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,289
    Likes Received: 11,666
    Trophy Points: 280
    Since uchaguzi wa Igunga Mtatiro hajawai kutia pua humu JF tena, siasa za maji ya chooni zinawagharimu CUF.
     
  13. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,159
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    Ameshawahi tia timu humu, aliweka kaushahidi kuwa helikopta alikodi kwa jina lake!!!!!!!
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Hiv prof safari ni prof by professional? Au ni kama Prof Maji marefu au Dr.Mtitu? Au Ni Prof wa kiswahili?
     
  15. M

    Marytina JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Cuf imepoteza mvuto kwa sababu ya HR. alipokuwa KUB alishindwa kuongoza hasa chama chake kiongolee maswala ya msingi na kuuacha mwanya huo utumiwe peke yake na CDM.
    wabunge wa CUF wakawa wanaongea pumba huku CDM wakiongea dhahabu jambo ambalo HR alikuwa anaweza kuwakumbusha wabunge wake nini hasa cha kuongelea bungeni.
     
  16. M

    Marytina JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    BY PROFFESIONAL???? hata maji marefu ni proffesional kwenye uchawi
    Safari ni Prof by Usomi
     
  17. A

    Akiri JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hata sued kubenea wa mwanaharisi kamwe hawezi andika mabaya ya mengi na mwakyembe.
     
  18. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    ina maana alichukua mzigo wa fedha bila kupata profma invoice au invoice?kama waliikodi on cash basis si lazima waliulizia bei ndio akapeleka fedha!hii haiingii akilini,..purely gutter politics,..na yeye hamad arudishiwe chenji inamhusu nini wakati hela alitoa rostam aziz,.nafikiri wa kulalamika kurudishiwa chenji nirostam na ccm A sio ccm B
     
  19. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    wacha luonane huko..................wacha wakinukiashiane wenyewe kwa wenyewe
     
  20. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Viongozi wetu wapo kama miungu watu hawatakiwi kupewa changamoto,akitokea mtu kuonesha nia ya kugombea uongozi cheo chake tu,ni mchochezi sasa nn maana ya democracy?na nn maana ya uchaguzi upite bila kupingwa?leo tunayaona cuf na itapotokea mtu kuonesha nia ya kugombea uenyekiti tutayaona cdm na hata nccr hata ccm wanataka kuka madarakani bila kupingwa sasa democracia tunayohihubiri maana yake nn,mbadilike watanzania wasasa sio wale wa wakati wa vidumu fikra za mwenyekiti
     
Loading...