Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamada umelewa...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Jun 30, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,178
    Likes Received: 5,421
    Trophy Points: 280
    Nasikia wimbo huu ni kijembe kwa mkuu wa kisiwa cha marashi ya karafuu, na serikali ya visiwa hivyo umepiga marufu redio za visiwani kuupiga wimbo huu.
    Lakini kwa sababu kudhibiti teknolojia kwenye ulimwengu wa leo, redio za bara ambazo pia husikika visiwani zimekuwa zikiwaburudisha wananchi hao kwa wimbo huo mtamu.
    Je kuna ukweli wowote kutokana na tetesi hizi?
    Je ni kweli mkulu wa kisiwa ni mlevi wa kupindukia/
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nani kakwambia?
     
  3. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bujibuji umelewa!
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Akiwa mlevi inakusaidia au kukupunguzia nini? besides kwetu sisi pombe ni kinywaji cha heshima ndiyo maana watoto hawaruhusiwi kunywa.
    tehe tehe teheheheheheh
     
  5. B

    Bawa mwamba JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    .,.ulevi si hoja hoja ni matendo ya ovyo na ya uharibifu yatokanayo na ulevi,.ndio hoja ya kupigiwa kelele,.otherwise nenda ukamuulize mke wake kama hizo tetesi ni ukweli au la
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Utapata majibu mengi ya aina tofauti kwa walevi hapa. We vumilia yote. Ndio sababu wanaitwa walevi...:smiling:
     
  7. B

    Bawa mwamba JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ulevi sio ishu je kuna tendo gani baya la kijamii au lalamiko la kifamilia kutokana na ulevi wake,.?jua jinsi ya kurelax,.ukiwa na muda.,..mzee na jua kupangilia majukumu ukiwa na muda,.

    ulevi uko mwingi mzee,...wa tende,.
    kahawa...
    wanawake ....
    umbea....
    majungu,,,...
    mpira,....
    n.k
    POMBe
    na BIA,.sasa kamuulize mkewe lipi ni kero kwake.,baadaye jamii anayoiongoza pia iulize kero,.zake kwao zinasababishwa na ulevi wake .,na omba ufafanuo,.ni ulevi upi wa bao au pombe,bia au wine,.[white or red]
     
  8. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Uongo mtupu!
     
  9. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mh..Ahmada umelewa... ni kibao cha bi kidude. ila sikua na habari kwamba umezuiwa kupigwa visiwani
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mh tupeni data wajuzi wa mambo
     
  11. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaha!
     
  12. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ......................................Ahmada Umelewa!!!!!!!!!!!!
    Wimbo mzuri sana umenivutia na watunzi ni weledi haswaaaaaaaaaaa
     
  13. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Lakini hata mimi sidhani kwa inasemekana sponsor wakuurecord ni mke wamkulu??iweje tena iwenikwa ajili ya mukulu??Waongo
     
  14. minda

    minda JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    :A S 39:kama sikosei unazungumzia wimbo wa ahmada umelewa ambapo vijana wa penalti wamemshirikisha msichana maarufu wa zenj. nadhani ni lugha ya kisanii tu wala si kijembe kwa mzee wa hapa pangu isitoshe kwa uzoefu wangu ahmada ni jina la kike. kama kazi kama hizo zingefuatiliwa kwa mtindo wa hisia sidhani wimbo kama salam kwa mjomba ingemfiikisha pema mjamba mjomba.
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hahaaa ahmada ni jina la kiume yakheeee....
     
  16. minda

    minda JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    khaah! itabidi nimuulize sheikh ahmad wa zenj.
     
Loading...