Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamad rRashid aiteka Wawi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thatha, Jan 29, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Amewasili na Kundi la waandishi kutoka tzbara.
    Meli 5 ziliwasili zikitokea Tanzania bara kupitia Unguja.
    Hoteli za Chake Chake zimejaa wageni waliopanga kuhudhuria mkutano huo.
    Jana watu wa mikoa tofauti ya TZ bara walikuwa wakitembea tembea madukani kufanya Shopping ya viitu vya majumbani(electronic)
    ndege 3 zikitokea dar zitawasili saa 4:30 kuelekea uwanjani moja kwa moja
    amelipia mabilion ya shilingi kwa Redio ya Zenj Ifm ili kurusha matangazo yake moja kwa moja kutokea uwanja wa mapambano
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Acha uongo wewe.Lazima CUF aka CCM b ife mwaka huu
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    muongo mubwa wewe
     
  4. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kichwa cha habari kingekuwa 'HAMADI RASHID APATA UCHIZI'!
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    This is holy crap
     
  6. t

    thatha JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    duhu, hamad rashid ni mpambanaji
     
  7. K

    KAMBAJECK Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big up HR kwa mkutano umewaonyesha wale waliokubeza kuwa huwezi kwenda wala kufaanya mkutano WAWI.
     
  8. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Habari imekaa kinafikinafiki.Vijana wa Seif Sharif mnakazi
     
  9. t

    thatha JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    hr naamini ni mpambanaji kweli kweli. lkn kwa style hii, anaweza kuumbuka
     
  10. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kila la kheri mpiganaji hamad rashid,penye ukweli uongo unatabia ya kukaa pembeni.........
     
  11. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    huu mpambano unaonekana bado ni mbichi kabisa na propaganda machine za pande zote mbili ziko full throttle... juzujuzi tumeonyeshwa wanachama wa CUF wanandamana huko pemba kuunga mkono maamuzi ya baraza kuu dhidi ya hamad.... saa hizi tunaambiwa hamad nae anaenda jimboni kujibu mashambulizi....lets wait and see
     
  12. only83

    only83 JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kajifunze kuandika thread vizuri...ni-PM nikupe tips.
     
  13. t

    thatha JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    HR ni moja wabunge shupavu wa JMTZ
     
  14. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hii habari kma ya ukweli matokeo yake yataimaliza CUF au HR mwenyewe
     
  15. t

    thatha JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Seif Sharif leo lazima kuumbuka tu
     
  16. t

    thatha JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    kakie hamad watka adhirika? hivi unadhani ubunge wa mahakama utakusaidia?
     
  17. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    acha upuuzi
     
  18. All TRUTH

    All TRUTH JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 2,446
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    duh kwa gharama hizo mi naona sio mzalendo
     
  19. t

    thatha JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    labda ndio mabilion ya LOWASA?
     
  20. t

    thatha JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    hr big up
     
Loading...