Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamad rashidi kutangaza chama kipya leo wawi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kalunguine, Jan 29, 2012.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wanajamvi,aliyekuwa kaimu mwenyekiti wa wilaya ya ilemela wa CUF Hapa Mwanza,ambaye yuko kambi moja na HR na ambae mwishoni alhamisi ya wiki iliyopita amaetangaza kujiondoa CUF na wanachama zaidi ya 1222,amenidokeza muda sio mrefu kuwa wako pemba na wamepata mapokezi makubwa na kuwa katika mkutano wao na wananchi wa jimbo la wawi wanakusudia kutangaza rasmi chama chao kipya cha ADP ( hajaniambia kirefu chake,nikipata mawasiliano nae nitawafahamisheni)
     
  2. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Hii ni tetesi...au?
     
  3. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo Hamad ameamua kuachia ule ubunge wa mahakamani
     
  4. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    all the best waje tu kuonyesha demcrasia ya ukweli labda kitakuwa chama cha upinzani cha ukweli
     
  5. t

    thatha JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    hamad anahangaika, hajui wenzao wabara hamtaki? hakuona magazeti yalivyomchafua baada ya kuisema cdm vibaya?
     
  6. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwa mujibu wa shabani itutu aliekuwa kaimu mwenyekiti wa ilemela si tetesi,ni ukweli wanatangaza chama leo hii
     
  7. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani si anasema yeye bado ni mbunge halali wa Wawi kwa ticketi ya CUF! Ama kweli huyu 'mshkaji' amesharogwa!
     
  8. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    haya kipya chama au chama kipya.,
    Hapo kuna jina jipya tu wengne wale wale.
     
  9. a

    ali mtsashiwa New Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HONGERA HAMAD RASHID kwa ujasiri wako wa kutumia uhuru wako wa kujitamka,na kuchaguwa.
    Uliyoyataja katika "Yaliyojiri " yameamsha wengi.
    HAPANA UTUME WALA UMILIKI WA CHAMA NA SIASA ZA ZANZIBAR.WEWE MZANZIBARI-MTANZANIA UNA UHURU
    WA KUJICHAGULIA .
    Fuguwa chama na hilo litakuwa ni pigo kubwa la ile porojo za kutaka kukutia dosari kuwa unatumiliwa
    na CCM au CHADEMA .
    Wapo wengi watakao kuunga mkono .
     
  10. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ngoja msambaratike, ccm ipate nafasi ya kuwatawala milele kiulaiiiini.
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    huyu nae anatangatanbga utadhani muuza karanga ....kwani lazima uwe mwanasiasa bana...aghhhh
     
  12. k

    kiche JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwambie asimsahau kafulira kwenye utukufu wake,ubunge wa mahakama ni kashfa kwa mtu mwenye akili timamu!!
     
  13. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hamad kumbe alikuwa na mpango wa kuanzisha chama ila lengo lake ni kutaka kuwa mwenyekiti au katibu mkuu. Akikosa hizo nafasi hicho chama kinakufa
     
Loading...