Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamad Rashid: "Process ya Siasa ni Mchakato"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Dec 27, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hii ni kauli iliyotolewa na mtu anayejitapa kuwa ni mwanasiasa mkongwe. hamad rashid.

    "process ya siasa ni mchakato"

    ha ha ha ha!!! hizi ndiyo aina ya akili za mbayuwayu alizosema JK?
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,678
    Likes Received: 4,516
    Trophy Points: 280


    Huyo bado anauwota uongozi wa kambi ya upinzani bungeni, soma signature ya mwana JF mwenzetu mmoja nimemsahau jina, signature yake inasema hivi; Hatuwezi kuwaachia nguruwe(ccm) shamba wale peke yao, lazima tule wote, Hamad Rashid. huyu ni mwasiasa uchwara tu.
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni vigumu kuelewa malengo ya binadamu anayejiunga na nguruwe kufanya uharibifu kwenye shamba lake?! Sasa ni vigumu kuja kuwa na nchi salama kama viongozi wenyewe ni wa pork barelled Principle!
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,444
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    Ni mimi mwenye hiyo signature, na huyo ndiye msomi anayetegemewa na CUF wapemba huwaambii kitu.
     
  5. mapango

    mapango Member

    #5
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Any process is a process it self...he is right! au tatizo ni kuchanganya lugha mbili? kama hivyo sawa!
     
  6. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2010
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani process si ndio mchakato kwa kiswahili? Kwahiyo alichotaka kusema ni kwamba, mchakato wa siasa ni mchakato? kwanini asiseme tu kwamba, siasa ni mchakato??
     
  7. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huyo jamaa ni CCM sema hana jinsi ila ile ndoa ya CCM na Cuf naona anaifurahia sana.
     
  8. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2010
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo halina ubishi kabisa
     
Loading...