Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamad Rashid ni mtaji maalum

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ami, Jan 9, 2012.

  1. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Uasi wa Hamad Rashid ndani ya CUF umepata uungwaji mkono usio wa kawaida katika vyombo vya habari Tanzania kama kwamba tukio kama hilo halijapata kutokea kwa vyama vyengine au ni mara ya mwanzo katika CUF.

    Zaidi ya uungwaji mkono huo, sasa msajili wa vyama bwana Tendwa na Jaji Werema nao wameingilia kati kuonesha kutoridhishwa kwao na uamuzi madhubuti uliochukuliwa na uongozi wa CUF. Haipendezi kwa wanasheria hao kushikilia habari za mahakama ilhali viongozi wa CUF wameshasema hawakupokea amri ya mahakama.

    Ukweli ambao wanasiasa na wanaJF hawapendi kuusema ni kuwa Hamad ni mtaji maalum wa kukivuruga CUF. Na kwanini iwe CUF? Ni mkakati wa kuimeza Zanzibar.Kwa upande mwengine CUF si chama cha kiislamu lakini kwa vile kimeasisiwa Zanzibar waislamu ni wengi na hii imekuwa nongwa. Katika mtazamo uliompana huu ni mwendelezo wa kuzima ushiriki wa waislamu katika siasa na hii ni vita ya kimataifa dhidi ya uislamu.
     
  2. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hoja ilikuwa na mashiko ila mwishowe ulipoingiza mambo ya dini ndio umeharibu topic nzima.Heri ya mwaka mpaya 2012
     
  3. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tatizo lipo hapo ukweli wa ndani hautakiwi.
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu na mimi ningependa unifafanulie ni kwa namna gani kufukuzwa kwa Hamad Rashidi kuna uhusiano na vita dhidi ya uislamu duniani?
     
  5. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0

    HAmad Rashid ana uchu wa madaraka.
     
  6. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni kazi nzito kujua na kuweza kusema kwa uhakika Kati ya Seif Sharif Hamad na Hamad Rashid nani anaongoza kwa uchu wa madaraka
     
  7. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Sasa Mheshimiwa tushike lipi tuache lipi mara Hamadi Rashidi, mara Zanzibar mara Uislamu!!!!!!!!!!!Hivi kwani CUF ni chama cha Waislamu Wanzanzibari??
     
  8. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,233
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    hata mie niliponusa harufu ya udini nimeamua kuchanja mbuga wasubiri wenyewe wanakuja.
     
  9. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,233
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Unanikumbusha kauli ya mzee wa mtera a.k.a tingatinga aliwahi kuwaambia wananchi wasiwape wapinzani kura maana wana uchu wa madaraka cha kushangaza yeye tangu kijana kang'ang'ania madaraka sasa sijui mwenye uchu hapo ni nani?
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    seif shariff hamad ni mzigo kwa upinzani tanzania.
     
  11. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hivi kumbe maalimseif ni mkristo?
    huyu jamaa simwelewi,au kikwete ndiye anayepiga vita uislamu?cuf ilikubali ndoa na ccm mwenyekiti wa ccm ni mwislam cuf ni mwislamu.
    ccm ndiyo inayouvuruga upinzani,sasa tuambie anayeupiga vita uislamu ni nani?
     
  12. 1

    123 Member

    #12
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kwanini kila ishu ambaye mwuislamu yupo ndani inaonekana ni unyanyasaji against waislamu?mbona NCCR nayo ilifanya hivyo hamjasema? Acheni fikira potofu wakina seif na pro lipumba ni wakristo? Tufikirie kwa mapana jamana.
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    kila kitu udini kila kitu mpaka mchomekee udini..
    hivi seif ni budha? wajumbe waliomuondoa ni mapentekoste?
    ukweli kilichomponza ni uchu na tamaa ya madaraka ambao upo huko cuf!!!!
    si hamad peke yake hata wajumbe waliopo humo cuf wana uchu wa madaraka.
     
  14. U

    UMMATI Member

    #14
    Jan 9, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh, wewe nama: dini, hamadi rashidi, cuf, wanasheria, vita vya dini duniani nk. hizi ni topic kama nne hivi yaani 4 in 1. tunashindwa tuchangie topic ipi?i
     
  15. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    yaani kila kitu kina mashiko ila dini ndio haina mashiko?, haijadiliki? Kutajwa kwake ni dhambi? Kwanini ikitajwa dini kuna watu wako mstari wa mbele kabisa kuzuia isitajwe! Hivi huyu mdini ni nani? Na hiyo dini yenyewe ni ipi? Mbona habari za ngono, mipasho, madanguro, ufuska ni ruksa kujadili lakini ikija suala la dini linakuwa nyeti! Kuna usiri gani hapa?
     
  16. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    .
    Nijuavyo mm ni kwamba haiwezekani kiongozi mkubwa Kama Hamad rashid akasingizia eti kuna court order while Hamna, na pia jitihada alizoeleza za kufikisha ile order ofisi kuu za chama pale buguruni ikakataliwa kupokea na hata lawyer wake kwenda unguja only for that ina maana kuna jitihada alifanya jambo Hilo la kuzuia liwezekane, sasa kina maalim, just na timu Yao wakaona aaaagh anataka kuwatibulia target zao thn end of a day.....

    Wakakiuka amri ya mahakama!! Sasa basi Nijuavyo mm kukiuka amri ya mahakama hukumu yake jela.....Miesian Yako mi3 hadi6 ikielezea na na faini juu......sasa jeeeee!!!? "sawasawa" atatokaaa.
     
  17. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #17
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ukiwa mtu makini unachanganya na kushika yote
     
  18. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #18
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    We poa tu.Mfumo kristo kwa Tanzania at work.
     
  19. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #19
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama ni mtaji aanzishe chama chake awe mtukufu mheshimiwa. Nijuavyo mimi HR ni kirusi zaidi ya shibuda. Ole wenu CDM mkimkodolea macho
     
  20. MUIKOMA

    MUIKOMA Member

    #20
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ami mbona umechemka mapema hivyo.....Udini si uzi wa kuingia humu hasa kwa jinsi unavyofikilia.
     
Loading...