Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamad Rashid na kauli tata!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chigwiyemisi, Jan 20, 2012.

  1. Chigwiyemisi

    Chigwiyemisi JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wadau jana nilimsikiliza HR akiongea na waandishi wa habari mara baada ya shauri lake kusikilizwa na mahakama! Katika maelezo yake alidai kuwa ana imani kubwa na mahakama na ana imani kuwa itatenda haki. Kimsingi ukimuangalia HR ni kwamba anaung'ang'ania uanachama wa CUF kwa udi na uvumba na ndio kisa cha kwenda mahakamani!

    Lakini kinachonishangaza ni kwamba katika maelezo yake aliendelea kusema kwamba CUF IMEPASUKA na wananchi wasubiri tumaini jipya. Akatoa mfano akimnukuu Mwalimu Nyerere kuwa alipata kusema kuwa kioo kikiingia vumbi kifute na kikipasuka kiondoe kwa hiyo alimaanisha kwamba CUF imepasuka na inapaswa kuondolewa. Hapa mimi nilifikiri anazungumzia wazo lake la kuanzisha Chama.

    Maswali yangu ni haya;
    1. Kwa nini kama CUF imepasuka anaing'ang'ania hadi mahakamani?
    2. Ikumbukwe kuwa Mtatiro anasema hata kama mahakama itamrudisha maamuzi yao POLITICALLY yako palepale, je HR anaweza kufanya kazi bila ushirikiano na wenzakle endapo atarudishwa?
    3. Kwa nini kama yeye ni jasiri na ana support ya watu kama anavyodai asiachane na hiyo kesi akaendelea na taratibu nyingine za kufungua chama chake na kuleta tumaini jipya analosema wananchi wanahitaji?
    Nawasilisha
     
  2. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sawa ila issue ni kubaki bungeni kwanza!
     
  3. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Anaweweseka tu.

    Kumbuka CUF siku zote wakivunja basi hawajengi tena pale.awaulize akina Mapalala au Bi Naila jidawi watamjuza hilo.
     
  4. LebronWade

    LebronWade JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    Msela ni hewa tuu!He will never succeed!
     
  5. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna kikao cha bunge kiko mbioni kuanza, anataka akombe posho kwanza alafu ndo asepe!
     
  6. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyo huwa nai kigeu geu tu
     
  7. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna mambo mawili yanayong'ang'aniwa
    1. HR anajua kuwa ndani ya cuf hana nafasi hivyo anapigania abaki na ubunge wake hata kama ni ubunge wa mahakama
    2. cuf hawamtaki HR na hivyo wanaona bora abaki na ubunge wa mahakama lakini ndani ya cuf asiwepo
     
  8. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kijana umekunywa maji ya bendera ya KAFU maana ukiona jina la HOUR povu lakutoka kulikoni!!?
     
  9. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Njaa kali huyo hana lolote kama ana ubavu aanzishe chama tuone
     
  10. Absolute

    Absolute JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ili aendelee kula posho & mishahara ya ubunge ambayo ni jasho la mlipa kodi (mwananchi)

    Ataendelea kupata ushirikiano na wale walompa hilo dili la kusambaratisha nguvu ya CUF hususan Pemba.

    Kwasababu anataka lengo la kuisambaratisha CUF litimie kwanza.
     
  11. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Huyo ni mnafiki, ameenda mahakamani kwa ajili ya kutetea posho za ubunge. Wakati huo huo amesema mwezi machi anaanzisha chama kipya. Anajidaganya chama chake kitaishia Tanganyika; Unguja na Pemba hatakiwi
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    aliyokuwa anatetea HR ni yamuhimu sana kujenge cuf na kufanikiwa kuunda chama kipya hatafanikiwa kwakweli!
     
  13. Absolute

    Absolute JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ajifunze kutoka kwa akina nanihii walokuwa CCJ
     
  14. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Na hilo ndilo tatizo/wivu mkubwa walionao.....walioingia bunheni kuachia posha ni maumivu na wasiomo wanaumia kuona wenzao wanavuta mkwanja....eg Mbatia
     
  15. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    nimemsikia akizungumza kwenye tv,kauli yake ni kwamba kuna chama kipya kinakuja mwezi wa march,kwa kauli yake,sasa sijui kama anategemea kupata followers huku bara-atakuwa anajidanganya,arudi kwao zanzibar akafanye shushuli zake huko,.kisiasa ndo ameshastaafu hivyo bila yeye kupenda
     
  16. Panga La Shaba

    Panga La Shaba JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 209
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jana niliona kwenye taharifa ya habari baadhi ya viongonzi wa CUF wamekwenda kwenye jimbo lake la WAWI huko Pemba,Duni Hajji Duni alisikika akisema kuwa wameshammaliza,huku wananchi wakishangilia.....japokuwa umati ulikuwa ni mkubwa lakini wengi walikuwa ni wanawake....HR naona anawakati mgumu kuliko Kafulila,Kafulila anaweza toka NCCR nakwenda chama kingine na kushinda,huu ndio utamu wa siasa za bara,sio huko Pemba watu wamechanjia CUF
     
  17. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Posho tamu meku! mmesahau hawa jamaa Samweli Sita, na Mizengo pinda waliwahi kumwaga chozi walipotishiwa kuwajibishwa
     
  18. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuna mambo mawili hujayaweka aliyasema mimi nilimsikia BBC akiongea:
    1. Pamoja na kusema anaiamini mahakama na mahakimu, alilaumu kwa nini kwamba shauri lao la kupewa muda halikukubaliwa na mahaka lakini hili la CUF limekubaliwa
    2. Baada ya hiyo issue ya kioo alisema wananchi wawe na subira mwezi wa tatu atakuja na chama kipya kitakacho toa dira. So kuanzisha chama chake ameiweka wazi kabisa.

    My take: kama kesha amua kuanzisha chama anahangaika nini mahakamani???
     
  19. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwa mtazamo wangu, Hamad Rashid ana haki ya kupinga mahakamani kufukuzwa kwake kwenye chama. Akirejeshewa uanachama ndipo anaweza kuamua kujiondoa kwenye CUF, na hiyo itamjengea heshima zaidi kuliko kufukuzwa. Tuhuma zilizosababisha kufukuzwa kwake hazina uzito kivile. Naona zaidi ni uhuni tu uliofanywa na Maalim Seif na wafuasi wake. Viongozi wetu wajifunze kuwa wavumilivu wanapokosolewa. Kwa hili namuunga mkono Hamad Rashid, japokuwa huwa sikubaliani na baadhi ya misimamo yake kwenye masuala mengine.
     
  20. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #20
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Hapa nilijua tu barubaru atachangia tu
     
Loading...