Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamad Rashid na chama kipya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ileje, Feb 21, 2012.

  1. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,340
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Jana Hamad Rashid alionekana channel ten akiwa katika hatua za mwisho kuunda chama kipya cha kisiasa akishirikiana na waliojivua uanachama wa CUF.

    Je chama hicho kipya kitakuja na siasa na sera mpya tofauti na CUF ya sasa na kupata uungwaji mkono mkubwa bara na visiwani kama anavyojinadi?
     
  2. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    siku hizi vyama vinasajiliwa channel ten??....................
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hamad=jussa=0
     
  4. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    vinasajiliwa brela!
     
  5. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nadhani ingekuwa bora kwa Hamadi Rashid a.k.a Pinda B, kuweka nguvu zake kwenye hicho chama na kuachana na CUF. Sasa kwa nini analazimisha kuwa CUF kwa njia ya mahakama wakati yeye ana chama kipya?
    Nadhani wana CUF walifahamu njama hii ya HR mapema, sema HR alikuwa anatafuta gear ya kutokea ( ku-create chaos ndani ya CUF ili kupata wanachama wa kuanzia)
    Kwa nini asingewaongezea nguvu CHADEMA? Naona wako mstari wa mbele kumpa support jumu JF!
     
  6. a

    a man of the hill Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Haujamuelewa vizuri hamadi,alisema wale members wa kafu waliojiengua walienda kwake kupata ushauri tu,kwamba wao(exclude hr) wanawazo la kuanzisha chama sasa hamadi amewashauri tu!
     
  8. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    anatapa tapa huyu...kwisha habari yake...kama angetaka kupata walau wanachama 10 kule kwao tu Wawi asingelihamsha familia yake yote na kuhamia Tanganyika...hajitambuwi Hamadi Rashid ...mpeni pole!
     
  9. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ivi Jahazi asilia iliishia wapi tena vile.... Hawa wanataka kutuchnganya tu na kugawa kura za upinzani sioni kama kuna jipya kwenye vyama vinavyoanzishwa
     
  10. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    u-zanzibar + u-zanzibara=????????!
     
  11. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ccm C hicho
     
  12. a

    a man of the hill Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo ni siasa za mfa maji.WaTZ wanataka siasa zenye tija kwa sasa ni si utitili wa vyama. Huo ndo mwisho wa Hamad na siasa zake za kusaka maslahi ya tumbo.
     
  13. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,340
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kitendo cha yeye kujitapa kuwa walikwenda kupata ushauri wake ni dalili kuwa yuko nyuma yao isipokuwa hataki kijitangaza rasmi kuhofia kuondolewa bungeni hivi sasa.
     
  14. L

    LAT JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mtatiro yupo wapi, alijiunga humu jf halafu akamwaga pumba watu wakamuumbua, toka siku hizo sijui katoka nduki wapi
     
  15. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Achukue kadi ya magamba tu, na sidhani kama aliwahi kuirudisha.
     
  16. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    I hope hiki chama hakitakuwa na Ofisi Misikitini tena kama kule "Mtaa wa Saba" alikohama.
     
  17. m

    matawi JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Safi sana, huu ndo ukomavu wa kisiasa sio magamba wanavyolishana sumu kama kitu hukipendi achana nacho
     
  18. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Angefanya la maana sana kama angeenda CHADEMA. Angeipa nguvu sana CHADEMA visiwani. Na huenda wangempa uongozi ili aweze kugombea uraisi wa Zanzibar mwaka 2015. Kila la Kheri mpiganaji Hamad Rashid.
     
  19. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #19
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmh! Kwa kweli utakuwa ulimnukuu vibaya kwani yeye bado ana kesi mahakamani na cuf hivyo hawezi kujihusisha na uundaji wa chama kwani Ni kinyume na Sheria, hana akili Kama za wale Jamaa waliokiuka amri ya mahakama na kutangaza kuwatimua na sasa wanasubiri jela itakapofika tar. 13 march, 2012.
     
  20. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #20
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,014
    Trophy Points: 280
    Mkuu nadhani Hamad hang'ang'anii CUF anang'ang'ania UBUNGE! Akitoswa tu na Ubunge hana. Anavuta muda tu huko mahakamani.
     
Loading...