Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamad Rashid Mbunge wa Wawi (CUF) Kuhami CCM?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Feb 7, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Rais Jakaya Kikwete akiteta jambo na Mbunge wa Wawi (CUF), Hamad Rashid (kushoto), baada ya Rais kuwasili Uwanja wa Ndege wa Dodoma jana akitokea jijini Mwanza. Mbunge huyo alienda uwanjani kumpokea Kikwete alipotua Dodoma kuja kuonana na Wabunge.​
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Rais amekwenda kuonana na wabunge na Hamad ni MBUNGE......................nini cha ajabu?
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Rais anaenda kuonana na wabunge wa CCM si wabunge wa CUF
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwani alihama ccm lini?
     
  5. Jeruh

    Jeruh Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Sio kuhamia ccm,ni kurudi ccm.teh teh teh!
     
  6. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hamnazo Rashidi sasa anaonyesha rangi yake halisi!
     
  7. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Umeona ee? Anarudi alikotoka, upepo unavyomwendea unamzidi kasi bora ajiweke sawa kwa CCM.
     
  8. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Haswaa!
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Anabembeleza Kikwete ampokee CCM
     
  10. N

    Njele JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani ajabu? Kikwete CCM A na huyo wa Wawi ni CCM B.
     
  11. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Una maana anarudi alikotoka?
     
  12. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    mkuu, kwani huwajui wabongo kwa fitina na majungu???!!!!
     
  13. Mmawia

    Mmawia JF-Expert Member

    #13
    May 15, 2014
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 48,472
    Likes Received: 12,437
    Trophy Points: 280
    Wana jamvi,nashindwa kujua ni upande gani mbunge wa wawi Hamad Rashid anawakilisha ktk bunge la jmt,huyu amekuwa ni tofauti na nia na maana halisi ya vyama vya upinzani,kuikosoa serikali na kutetea maslahi ya wananchi.yeye amekuwa against na hoja zote za wapinzani,sasa tumueleweje?
     
  14. wabara

    wabara JF-Expert Member

    #14
    May 15, 2014
    Joined: Sep 30, 2013
    Messages: 1,513
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchangia popote pale, halafu fahamu kuwa hizi siasa za hapa nchini mwetu ni ulaghai mtupu hakuna chama cha ukombozi hata kimoya.

    Kuumiza misuli yako ya fahamu juu ya ati wabunge wa upinzani au chama tawala bora ujiumize kutaka kuitafutia family yako riziki ya halali.
     
  15. u

    umla JF-Expert Member

    #15
    May 15, 2014
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 1,120
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hamad na ZZk wote wamekuwa misukule wa CCM njaa mbaya.!!
     
  16. Gefu

    Gefu JF-Expert Member

    #16
    May 15, 2014
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 6,929
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    ...aliye kinyume na wapinzani basi si mpinzani, mbona jibu lipo wazi kabisa mkuu..? usiangalie chama chunguza hoja na matendo yake ktk chama ndo utamjua mpinzani halisi na pandikizi. inshort mapandikizi wote mwisho wa mission yao huwa kuanzisha mgogoro na kutaka kuvuruga chama, wafuatilie utabaini mjomba....
     
  17. amakyasya

    amakyasya JF-Expert Member

    #17
    May 15, 2014
    Joined: Jun 26, 2013
    Messages: 3,463
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Interahamwe patner
     
  18. I

    IKWETE JF-Expert Member

    #18
    May 15, 2014
    Joined: Dec 26, 2012
    Messages: 4,036
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hamad Rashid=Zitto=Shibuda=ACT=Dengue
     
  19. L

    Lekakui JF-Expert Member

    #19
    May 15, 2014
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,400
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    A na B ni sawa
     
  20. m

    mbakka JF-Expert Member

    #20
    May 15, 2014
    Joined: May 29, 2013
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamadi Rashid ni mbunge wa mahakama na mlezi wa chama cha ADC, zitto kabweni mbunge wa mahakama na ni mlezi wa chama cha ACT.
     
Loading...