Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamad Rashid kuwa katibu mkuu kiongozi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by king11, Dec 30, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. k

    king11 JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna tetesi za kuchaguliwa kwa Hamadi Rashidi kuwa katibu mkuu kiongozi wa serikali ya Tanzania kushika nafasi itayoachwa na LUHANJO.
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Yupi huyo? Huyu aliyechafua hali ya hewa huko CUF?
     
  3. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hivi na wewe unajua sifa za katibu Mkuu au unaandika tu?
     
  4. G

    Galinsanga Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa nini usilale tu ndugu yangu, better ukaota ndoto kuliko poteza mda wako hivi!
     
  5. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwaache awe CUF na CCM ndio walewale
     
  6. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kama naota vile.
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    NO RESEARCH,NO RIGHT TO SPEAK sio unaongea tu kisa ni tetesi lazma ujue sifa za hadi mtu kua CS ni zipi,hebu kajipange upya
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu sifa za mtu kuwa CS ni zipi?
     
  9. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Kwani Luhanjo kaondoka Ikulu? Kama kaondoka lini; kwani juzi tu alikuwepo wakati wanaapishwa mabalozi wapya!!
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    kwani zina tofauti na za aliyestaafu-Luhanjo?
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    jamani kwa utawala wa sasa wa tanzania, hakuna anayeweza kujua kesho nani atakuwa nani. na ndiyo maana jamaa kaleta huu uzi. Nani alijua kuwa wezi wa EPA wangeweza kusamehewa lakini vibaka wanafungwa. Inawezekana ikawa sio kweli lakini kwa utawala wa nchi hiii, unaweza kesho ukasikia Jairo kawa Katibu Mkuu Kiongozi......ndiyo nani anabisha?
     
  12. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aaah ...!!!! Kumbe tetesi zenyewe ni za "kuchaguliwa" miye nilifikiri "kuteuliwa."
    Vipi hujapata tetesi huo "Uchaguzi" utafanyika lini?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...