Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamad Rashid kujitoa CUF leo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thatha, Sep 21, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Mwaliko Kwa Wahariri Katika Mkutano Na Hamad Rashid- Maelezo- 21.09.2012
    TANGAZO ATT. WAHARIRI WOTE: MBUNGE WA JIMBO LA WAWI HAMAD RASHID MOHAMED ANATARAJIA KUKUTANA NA WAHARIRI WA VYOMBO MBALIMBALI VYA HABARI HAPA NCHINI KATIKA UKUMBI WA MIKUTANO WA IDARA YA HABARI(MAELEZO) KUANZIA SAA 4 ASUBUHI. MH. HAMAD ATAZUNGUMZIA MAMBO MBALIMBALI. WAPI-=MAELEZO-DAR ES SALAAM MUDA- SAA 4.00 LINI -IJUMAA- 21.09.12 WAHUSIKA - WAHARIRI KUTOKA VYOMBO VYA HABARI

    ADC nao watahudhuria?????
     
  2. M

    Mnyaturu Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atuachie jimbo letu.
     
  3. t

    thatha JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    mwanzilishi kivuli wa ADC
     
  4. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Anapenda sana fedha,hawezi kujitoa kirahisi huyo.
     
  5. t

    thatha JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hamad Rashid: CUF ijitoe serikali ya mseto

    na Asha Bani


    MBUNGE wa Wawi, Hamad Rashid Mohamed (CUF), amelaani matumizi ya nguvu za Jeshi la Polisi wakati wa chaguzi mbalimbali huku akikishauri chama chake kujiondoa katika Serikali ya Umoja wa Kitaifa baina yao na Chama Cha Mapinduzi (CCM) kutokana na kutowasaidia wananchi.
    Akizungumza na Tanzania Daima kwa njia ya simu, Hamad alisema kuwa ameshangazwa na nguvu kubwa ya Jeshi la Polisi iliyotumika katika uchaguzi mdogo wa Bububu uliomalizika hivi karibuni na hivyo kusababisha kujeruhi wananchi bila sababu.
    Alisema CUF iliingia katika serikali ya mseto kwa lengo la kuweka uhuru na haki lakini wameshindwa kufikia azima hiyo na kwamba ikiwa muafaka huo ni kwa maslahi ya watu wachache basi wajitoe.
    "Mimi nashangaa sana hayo mazungumzo sijui yalikuwa ya nini na ‘ndoa' ilikuwa ya nini kama ilikuwa ni kwa masilahi ya watu wachache huku wananchi hawanufaiki nayo, wanapigwa risasi, basi CUF wajiondoe kama si kwa masilahi ya wananchi wote," alisema Hamad.
    Hata hivyo, Hamad alisema Serikali ya Zanzibar inaundwa na vyama viwili, hivyo ni dhahiri kwamba CCM na CUF ndio wametumia nguvu katika kuvikandamiza na kuhujumu vyama vidogo vya siasa ambavyo havikuwa na serikali.
    Katika uchaguzi huo wa Jumapili ambao CCM iliibuka kidedea ikifuatiwa na CUF na Chama kipya cha ADC, vurugu kubwa zilizuka huku matokeo hayo yakipingwa vikali.
     
  6. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ana hoja gani, kafilisika kisiasa huyo
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyu hana hoja
     
  8. i

    iseesa JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini neno "MWISLAMU" limechomekwa hapa!!!? Sema Hamad hilo neno uliloongeza halina mashiko. Ushamba hauna dini
     
  9. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Kuna waislamu wajanja
     
  10. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    KACHEMKA HUYO! ushamba na uislamu havina connection.
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    duh,,,,,,kama mufti simba aliyeuza kiwanja cha BAKWATA KWA MANJI
     
  12. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ok ,wanafiki huwa hawaoni njia
     
  13. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Liwalo na liwe
     
  14. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ....hivyo!! kumbe si kitu kimoja?
     
  15. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,160
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    kwanini waislamu wanakuwa delicate kuliko yai, hawana subra kama za Mwenyezi Mungu, wanajazba kama Ibilisi Shetani, wao ni wa uzao upi Mungu au shetani!!!
     
  16. N

    NO EXCUSE JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45

    Mheshimiwa, Ondoa neno Mwislamu. Halina uhusiano na mjadala.
     
  17. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    wanakuja wenyewe mi sisemi chochote
     
  18. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Hata kama mimi si Mwislam ama Hamad Rashid lakini nimeudhiwa na hii post yako na bila shaka nimebonyeza "report abuse"...Na mods wasipokupa adhabu nitashangaa sana
     
  19. t

    thatha JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    radhia,imani ya kiislam imeingiaje hapa???????????????????

    staarabika plz
     
  20. t

    thatha JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    usitaje dini za watu taja hamad ndio mada ya huu uzi
     
Loading...