Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamad Rashid kuanzisha chama kipya!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kapwila Matulu, Jan 5, 2012.

  1. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Aliyekuwa mbunge wa Wawi ambaye jana amevuliwa uanachama wa CUF, Mh. Hamad Rashid Mohamed, ametangaza wazi kwamba anaanzisha chama kipya na amewataka wanachama wa CUF kurudisha kadi zao, na kwamba wawe tayari kujiunga na chama chake kipya kinachokuja muda si mrefu !

    Source: Mlimani TV, Elimu Kwanza
     
  2. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Falsafa?
    Katiba?
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo sasa hivi sio mbunge enhee..
     
  4. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Lengo la Hamad Rashid ni ili apate madaraka na si kutetea wananchi kama anavyodai
     
  5. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Chama kipya kinaitwa " Fufua Kafu"-FUKA.
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ni kweli hata kwenye mwananch,wamesema kitaitwa CCW(Chama Cha Wananchi)
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wapinzani watamalizana na kuzikana wenyewe kwa wenyewe. Anyway kikianzishwa chama kingine yanaweza kuwa yametimia aliyoyasema mwandishi MAYAGE! yetu masikio.
     
  8. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    jamaa ananikera huyu, ye anadhani kaja duniani kuongoza wengine tu?
     
  9. G

    GRILL Senior Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uroho wa Madaraka utawamaliza viongozi wa upinzani pamoja na vyama vyao. Wanajali tu maslahi yao binafsi
     
  10. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Aanzisha chama ua anapanga kuanzisha chama ?
     
  11. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mimi ntakua wa kwanza,nasubiri kupata taarifa rasmi,hiki kinaweza kuwa chama cha kidemokrasia cha kweli maana hamad rashid kutokana na sakata hili atakua amekomaa hatothubutu kuwa mbakaji wa demokrasia ndani ya chama na ntamueleza wazi sio lazima awe mwenyekiti yeye,baada ya kupata usajili aitishe uchaguzi wa ndani haraka na kila mwanachama awe huru kugombea,ntamsaidia kukifanya kiwe chama cha kupigiwa mfano kwa ukomavu wa demokrasia ya ndani ya chama...
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kaul yake alisema ataanzisha chama,
    unadhan kuna Demokrasia,wakat ataanzisha?
     
  13. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hiyo nilimchallenge hapa na personal pia,nikamshauri aachane nayo na wengi kama mimi ambao ni waumini wa demokrasia hatujaona chama kilicho democratic kiukweli na tunakisubiri tunaomba kianzie kwenu,akanielewa ni mtu msikivu sana.
     
  14. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HR ni mroho sana wa madaraka
    hana uchungu wa kuwatetea wanainchi
     
  15. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Ameshangaa kuona amri ya mahakama ikivunjwa na kikao kilichokuwa na Makamu wa Rais pamoja na watu wengine ambao ni wanasheria. Mnamo saa tatu na nusu mahakama jijini Dar iliamuru kusimamishwa kwa kikao hicho, lakini maofisa makao makuu ya CUF Dar wakakataa kupokea barua kutoka kwa karani wa mahakama. Mwanasheria wake (Hamad) akaamua kumtumia Hamad amri ya mahakama kwa njia ya e-mail huko Zanzibar kilipokuwa kikifanyika kikao cha Baraza Kuu, na Hamad akaiprint na kumpatia Katibu Mkuu (Maalim Seif), lakini either Seif hakuitoa/kutangaza kwenye kikao au alitangaza ikapuuzwa kikao kikaendelea. Kabla ya watuhumiwa wote 14 kumalizika kuhojiwa, maamuzi ya yakatolewa chap chap dhidi ya watuhumiwa wachache (nadhani wanne) ili walau ijulikane Hamad amefukuzwa, halafu ndio wengine waliobaki wakaendelea kuhojiwa !!

    Hayo ni matamshi ya Hamad alipokuwa akiongea kwa simu LIVE pale mlimani TV asubuhi hii
     
  16. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Ni yale yale tu. Mtu anapowaambia wafuasi wake na wa CUF kwa ujumla warudishe kadi zao kwa kuwa chama kipya kinakuja, huoni hapo tayari mchakato umeanza?
     
  17. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mwehu huyo! Ana uroho wa madaraka. Alishawahi kuwa waziri mambo ya ndani,mkewe anaroho mbayaa! Eti shamba boi au mfanyakazi wa nje akiomba maji ile glass alonywea anaivunja kwa madai imenywewa na kafiri! Ovyoo!
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    uroho na tamaa ya madaraka
     
  19. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    mpaka anaingia kaburini hicho chama hakitasajiliwa.:yawn:
     
  20. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maalim seif anajua kabisa kuwa HR ataruhusiwa na mahakama kuendelea kuwa mbunge. Lengo lake ni HR akose mdomo wa kusemea kwenye chama na miguu ya kutembea akiwa mwana chama. so HR atabaki kuwa mbunge wa mahakama huku akiwa si chochote kwenye chama, na malengo ya HR kuwa katibu mkuu yameishia jana
     
Loading...