Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamad Rashid ku unguruma Wawi kesho jumapili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIRUNGI, Jan 28, 2012.

  1. KIRUNGI

    KIRUNGI Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baada ya majibizano ya muda mrefu kati ya maalim seif na mhe hamad rashid kwamba hamad hawezi kwenda wawi kwa kuwa hakubaliki, hamad ameamua kuvunja ukimya na kwenda wawi. japo kuna watu wanasema amekodisha meli kutoka bara na wengine wakidai kwamba watakaokwenda kumsikiliza ni ccm. hao wamesahau ukweli kwamba hamad ni mbunge wa wawi anapaswa kusikilizwa na wananchi wote.
     
  2. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    .COM Loading
     
  3. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    yetu macho na masikio
     
  4. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nasikia atapeperusha bendera ya mahakama au CHADEMA maana CUF walishaagana!
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Siasa mchezo mchafu ngoja tuone kesho hiyo nini mitasemwa.
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Tusubiri tuone maana hapo wenyewe kwa wenyewe hapo wazee wa fitna fully at its best!!!!mipasho kwenda mbele na fitna tupu hapo mapandikizi kibaooo na mipasho!!yangu macho,,,,,,,,
     
  7. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mbona unajikanyaga hivyo . Mbona siri imebainika kuwa sasa habari maelezo Dar ambako alikokuwa anashinda sasa hakuna kabisa wana habari wote wapo busy kufuatilia mgomo wa ma doktari.

    Tusubiri tuone, Je mkutano atafanyia wapi? au anakwenda kusalimu waze wake tu?

     
  8. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naingoja hiyo kesho maana sijaipata vizuri source yako
     
  9. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Waitin'
     
  10. KIRUNGI

    KIRUNGI Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni jazba vijana;mm cjazungumzia habari ya waandishi wa habari;hayo ni yenu.mm najua kesho majibu wawi;yy shida yake kusema na wapiga kura.
     
  11. KIRUNGI

    KIRUNGI Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kirungi;
     
  12. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Sasa kesho mikutano mingapi mara Chadema wako huko mara CUF wanaandamana heeeeh HR nae ana mkutano....kazi ipo
     
  13. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kazi ya kuongesha watoto imekushinda umehamia umbeya na unafiki....kama huna jipya funga bakuli lako
     
  14. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hizi ni tabia za kimbea mbea...
     
  15. KIRUNGI

    KIRUNGI Member

    #15
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atapeperusha ya bunge;HR kachaguliwa bwana!huyu hajateuliwa na shein;usifanye masihara na kutangazwa na tume
     
  16. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hamad Rashid ataibukia CCK
     
  17. KIRUNGI

    KIRUNGI Member

    #17
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acheni kumchagulia çhama;muda ukifika mtajua mengi
     
  18. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi wale wafuasi wake 1100 waliorejesha kadi atakuja kuwatambulisha!
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Jibu hoja wewe sasa apo wewe na Dr Barubaru nani mwenye umbeya?
     
  20. KIRUNGI

    KIRUNGI Member

    #20
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hana haja yakubeba watu kuwapeleka wawi;nyny mlisema hana watu wawi.ngoma kesho mwambien ndevu asikimbie ukweli;kesho awepo wawi ashuhudie mwisho wa usulutani wake
     
Loading...