Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HAMAD RASHID katika Njama za Kumng'oa Maalim Seif?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by gambatoto, May 25, 2011.

  1. g

    gambatoto Senior Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamad Rashid anadaiwa kupanga mkakati wa wa kumuengua Maalim Seif kwa madai kwamba tangu aingie kwenye Serikali ya mseto kama Makamu wa kwanza wa Rais ameshindwa kukiendeleza chama na kinaelekea kumezwa au kufa kabisa.

    Mytake: Hamad Rashid mbona alikuwa anaitetea sana serikali ya mseto? Je, hakujua madhara yake?

    Source:Tanzania Daima la Leo 25.05/2011 Hamad Rashid Kitanzini
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sasa hivi hana posho na bling bling ya 'kiongozi' wa kambi ya upinzani so plan B ni kumng'oa Maalim Seif.
     
  3. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Tulisha wahi kusema hapa kuwa ana uchu wa madaraka. Alishakubali ndoa hawezi kuivunja maana wananchi ndio walitoa mahari. Yeye atulie tu.
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nani sasa kaingiza mdudu kwenye nyumba ya mke wa Chama cha magamba? Mtasema CDM!!!
     
  5. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Huyu Hamad Rashid aliongelewa sana na Marehemu S. Katabalo RIP enzi zilee za Gazeti Maarufu la Mfanyakazi kuhusiana na Mambo ya Loliondo kuuzwa kwa waarabu....nahisi hajabadilika kwa kujiunga na CUF.
     
  6. k

    kabombe JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 7,659
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    Mkuu sio yeye,huyo alikua anaitwa JUMA HAMAD OMAR,mpemba mmoja mfupi mweupeee,siku hizi kawa mvuvi
     
  7. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,956
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Inamaana wanataka kumfukuza uanachama mh. makamu wa kwanza rais
     
  8. t

    tumpale JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 201
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hawakujua kama maalim alikuwa anataka atambulike, cuf ndo imekwisha
     
  9. A

    Albimany JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35

    Watu munatakiwa kujua kua zanzibar ya sasa hatuhitaji sana vyama vya siasa tunahitaji maendeleo zaidi.

    Kule zeji watu wameshashituka sasa na nyinyi Tanganyika mkikua mutatuelewa na huenda mukafuta hizo njia tutakazopita.

    Nasema haya kwakujiamini kwani kila nikiiangalia Tanganyika naiona zanzibar yazamani imehamia huko(wanasiasa kupigana,viongozi kuzomewa,wafuasi wa vyama vyaupinzani kusweka ndani bila ya kesi,maandamano yasioisha,risasi nje nje polisi kuwapiga raia n,k) Hivyo ndivyo ilivyokua zanzibar ya 1995-2005.

    Kwasasa hatujajuta bado na tunatamaa kubwa ya maendeleo ya wananchi na sio ya vyama,huenda sikuza mbele vyama vikakosa soko Zanzibar.
     
  10. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,032
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Siasa Hizo Mchezo Mchafu
     
  11. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hiyo si ndo serikali ya mseto waliyokuwa wanaitetea?
    Hamad Rashid hana lolote ni uchu tu wa madaraka unamsumbua.
    Baada ya kuikosa kambi rasmi ya upinzani, sasa ameamua hayo.
     
  12. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0


    Basi si mngeanza utaratibu wa kuvifuta hivyo vyama vya siasa kama kweli hamvihitaji.
     
  13. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ukikubali kuolewa, basi usilale na jeans, lala na kanga moja tu, cuf kwisha maskini wa visiwani hawana watu wa kuwasemea sasa
     
  14. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    CUF wanavuna walichopanda. Kwamba CUF kiliingia chumba cha wagonjwa mahututi pale ilipofunga ndoa na CCM.
     
  15. g

    gambatoto Senior Member

    #15
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amekosa kazi ya kufanya, ameamua kuvua magamba
     
  16. g

    gambatoto Senior Member

    #16
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa nimeelewa ni kwanini Chadema walikataa kushirikiana na CUF. Du, kweli CDM wanaona mbali, CUF kwishney utadhani haipo.
     
  17. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hamadi rashidi ni mroho wa madaraka hana lolote ..alijua atakuwa kiongoz wa upinzani milele...
     
  18. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kumbe source ni mouthpiece ya MAGWANDA!

    Hizi propaganda za wanamagwanda tu.........................
     
  19. r

    rachel kusia Member

    #19
    May 26, 2011
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hakika tunatoa pongezi kwa aliyeweka hii. safi sana. Sasa ni wakati wa kufungua macho na kujihadhari na watui wenye uchu wa madaraka. Alichokuwa akililia miaka yote akiwa kiongozi wa kambi ni serikali ya kitaifa. Sasa imekubalika ubinafsi unachukua nafasi. Sasa tuwaweke wapi hawa viongozi wa vyama? Inaelekea kila anayepiga kelele chama chake kikubalike maslahi anataka yeye kwenza. Sasa tutafika. Tuwakatae kabisa viongozi wa aina hii.
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    chadema mbona melala?twendeni tukaichukue zanzibari ile
     
Loading...