Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamad rashid hafukuziki wakubali awe mwana chama safi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sisi agent, Jan 4, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. s

    sisi agent Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikao kigumu sana dalili za kumfunza mpaka sasa zimekwama lakini jusa nae apata wakati ngumu numekuja kula barudi kikaoni
     
  2. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Andika kiswahili kizuru nyumbu wewe
     
  3. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mnazuga tu mwisho wa kikao mtamfukuza. Hata kafulila ilikuwa hivyohivyo
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Sounds like an old donkey!
     
  5. S

    SUWI JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Afukuzwe tu akalime kijijini kwao... ana uroho wa madaraka... anataka uwenyekiti kwa lipi? Kaona mwenzie Seif anakula bata la umakamu rais anatamani awe yeye>> walivyokubali kufunga ndoa na CCM walifikiri vyeo watafaidi wote. Sasa wamegundua aliyebahatika kuwa makamu ama hata waziri ndo anafaidi (kama ilivyo desturi ya viongozi wa kiTZ,) .......alivyoukosa uongozi wa kambi ya upinzani mambo yalikuwa hivihivi... Mimi siwafagilii kabisa watu kama Hamad..
     
  6. S

    SUWI JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Du!!!!
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    unamaana kizuri au kizuru Ya KwAZURU?-AMBAYO ipo s.a?
     
  8. s

    sisi agent Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini suwi jiulize je hamadi kosa lake nini maana naona ushabiki tu
     
  9. bona

    bona JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    mgogoro huu wa cuf ndio inadhihirisha kua hakuna upinzani wala nini ni njaa kama zilivyo njaa zingine tu kama huyu mshkija kumbe target zake ni kugombe urais next time ili akishindwa anajua atakua makamu wa rais by default kutokana na ile deal ya ku share madaraka!
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Kumbeeeee!
     
  11. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #11
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,776
    Likes Received: 969
    Trophy Points: 280
    hizbullaah in action??? ngoja tuone!
     
  12. C

    Chintu JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 2,414
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    CUF wapo kwenye dialema. Wakimfukuza hoja za Hamadi zitapata nguvu zaidi na kukizika CUF. Hamadi kuendelea kuwepo ndani ya chama pia si salama pia kwa utawala wa CUF uliopo batle litaendelea tu.
     
  13. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Du! we umetoka shimoni nini?
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nasikia habari kutoka Massons Hotel jamaaa keshapigwa chini
     
  15. m

    makilakitumafra Member

    #15
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Avatar
     
  16. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hizi tetesi na mimi nimezisikia... tusibiri zitathibitika punde
     
  17. Kobaba

    Kobaba JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    mkuu hz taarifa ni za ukweli kuwa HR aepigwa chini.
     
  18. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nilimwambia Julius mtatiro hakukua na haja ya kikao maana maamuzi walikua nayotayari
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Kishanuka huko,Hamad Rashid Hamia Airtel
     
  20. GIUSEPPE

    GIUSEPPE JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 1,832
    Likes Received: 1,382
    Trophy Points: 280
    .


    you mean donkey in British English or American English ( ass)
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...