Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamad Rashid ataka Maalim Seif afungwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kakke, Aug 20, 2012.

  1. Kakke

    Kakke JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,717
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: contentheading, width: 100%"] [​IMG][/TD]
    [TD="class: buttonheading, width: 100%, align: right"] [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: createdate"] Monday, 20 August 2012 08:59 [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]

    James Magai

    MBUNGE wa Wawi, Hamad Rashid Mohamed na wenzake wameendelea kuwang’ang’ania wadhamini wa Chama cha Wananchi (Cuf), wakiiomba Mahakama Kuu iwatie hatiani na kuwafunga kutokana na kitendo cha kufukuzwa kwao uanachama.
    Licha ya wadhamini hao, wengine ni wajumbe wa Baraza Taifa la Uongozi la chama hicho akiwamo Makamu wa Kwanza wa Rais wa Serikali ya Umoja wa Kitaifa Zanzibar, Maalim Seif Sharrif Hamad. Januari 10, mwaka huu Rashid na wenzake 10 waliwasilisha mahakamani hapo maombi wakitaka iwaite wadhamani wa chama chama hicho, wajieleze sababu za kutotiwa hatiani na kufungwa kwa kosa la kupuuza amri ya mahakama.
    Maombi hayo yalitokana na uamuzi wa Baraza la Taifa la Uongozi la chama hicho wa Januari 4, mwaka huu kuwafukuza uanachama wa chama hicho na kuwasimamisha wengine. Pia, katika maombi hayo wanaomba mahakama ibatilishe uamuzi wa Baraza hilo wa kuwavua uanachama kwa madai kwamba walikiuka Katiba ya Cuf.
    Wakati wa usikilizwaji wa maombi hayo, Hamad na wenzake katika hoja zao za maandishi walizoziwasilisha mahakamani kupitia kwa Wakili wao, Augustine Kusalika wanadai baraza hilo liliwafukuza uanachama wakati tayati likiwa na amri ya mahakama kuzuia kuwafukuza.
    Amri hiyo ya mahakama ilitolewa na Jaji Agustine Shangwa Januari mwaka huu kufuatia maombi waliyoyawasilisha Januari 3, chini ya hati ya dharura. Mwisho

    Chanzo mwananchi
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Hivi kumbe Hamad hajafukuzwa!!!! Sheria tamu kweli hasa kale kakipengele ka Court Injunction kana neno tamu linasema status quo! Hiyo status quo inaweza kudumu kwa miaka 5 yaani bunge likaisha jamaa ana status quo!
     
  3. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Muandishi amekosea kidogo hapo, alitakiwa aseme "afungwe JELA" Maana kuna kifungo cha nje......sasa anachotaka MHE. Hamad Rashid yeye anataka wafungwe jela na sio kifungo cha nje au faini. Jela! Baaaasi
     
  4. l

    lawyer christina Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha afungwe jela akanyolewe ndevu zake ili ajue Nchi inaongozwa kwa mujibu wa sheria. Yani Makamu WA Raisi anadharau Amri ya Mahakama! Huyu ni jela tu! Hahahaaaa.
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Amuulize Yusuf Raza Gilan wa Pakstan. Aliichezea mahakama na mahakama ikamvua Uwaziri Mkuu!
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    makubwa
     
  7. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hata bila kuingia kwenye undani wa sheria, maalim Seif na mwenzake Lipumba wameishiwa kulhali. Wamekiuza chama kwa magamba na kujifucha nyuma ya serikali ya umoja. Serikali ya umoja gani iwapo inamnufaisha mmoja yaani Seif aliyewekwa kinyumba kwa kupewa cheo kisicho hata kuwepo kikatiba ukiachia mbali kutengwa huku makamu wa pili akionekana kuwa mtendaji? Seif, Mrema, Lipumba, Cheyo, Mbatia, Dovutwa na nyemelezi wengine wa kisiasa wanapaswa kuondolewa kwa njia yoyote inayokubalika kisheria. Hawafai zaidi ya kuhangaikia matumbo yao.
     
  8. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    huyu bahamadi aage wenziwe tu hapo bungeni kwani hatorudi tena hapo labda apitie kwengine ,chadema hamumtaki huyu jamaa ?
     
  9. A

    ADK JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nafikiri angeachana tu na cuf na kujiunga na cdm
     
  10. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    I hope watanganyika ifikapo 2015 mtahakikisha kua cuf haipati jimbo hata moja huku bara kwa kua tunajua ni chama cha kigaidi na sio chama kinachojali maslahi ya wana bara so tafadhalini uchaguzi ujao wapigwe wote chini pamoja na mwenye kiti wao na mchague chama kitakacholinda maslahi ya watanganyika
     
  11. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mbona madogo yana nafuu!!!
     
  12. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Wewe sema hapo ,CDM haigaiwi tena jimbo 2015 usijifanye hujui kama CUF ilipokonywa ushindi na kupewa nyinyi yule aliewagaia bado hajafa.
     
  13. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwa sasa anakusanya pesa kwa ajili ya kuimarisha chama chake cha ADC kitakapo pata usajili wa kudumu
     
  14. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,680
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    ile thread yako ya kijinga moderators wameifuta ..... teh teh teh
     
  15. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwa kuchezea mahakama anastahili adhabu.
     
  16. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ba Hamadi. Siku zote ukipanda upepo utavuna Dhorba. Sasa kazi kwako.

    Siku zote kama hutakiwi kwenu basi Ng;atuka.
     
  17. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #17
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,807
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    aah, kumbe Mkuu Baru kuna siku nawe unamwaga Hekima! Hapo ulichosema nakuunga mkono! Ba Seif cuf iko mdomoni lakini rohoni kipo kitu kingine! Na asipo ng'atuka asubiri dhoruba! Asijidanganye kutembea na motorcade akafahamu inawapendeza wanacuf!
     
Loading...