Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HAMAD RASHID apita bila ya kupingwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by charityboy, Feb 14, 2011.

  1. c

    charityboy Senior Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatimaye kigogo wa siasa za upinzani mhe Hamad Rashid amepita bila ya kupingwa katika uchaguzi unaoendelea hivi sasa bungeni dodoma. Alikuwa akigombea ukamishna wa kamati ya utumishi wa wabunge. Chadema wamkubali na Mhe Shibuda ajitoa na kumuachia.
     
  2. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Ndo nini hii
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    PHP:
    Hatimaye kigogo wa siasa za upinzani mhe Hamad Rashid amepita bila ya kupingwa katika uchaguzi unaoendelea hivi sasa bungeni dodomaAlikuwa akigombea ukamishna wa kamati ya utumishi wa wabungeChadema wamkubali na Mhe Shibuda ajitoa na kumuachia.
    Yaashiria nini....umuhimu wa hiyo kamati nini kwa walalahoi?............................hiyo si ni ile kamati ya kulinda makulaji ya wabunge??????
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Shibuda apita bila kupingwa kama muwakilishili wa APRA. Kisha mbunge mmoja alete ngonjera zake tena.
     
  5. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    NGOJERA WANALILIA ULAJI WENZAKO:hungry:
     
  6. J

    JokaKuu Platinum Member

    #6
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    ..Chadema wamekuwa wajanja hapo.

    ..CCM na CUF wangeungana dhidi ya mgombea wa Chadema.

    ..this was not a battle worth fighting.
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hii ilishapangika kabla hata hawajaingia bungeni...Hamad Rashid apate kamisheni ya utumishi wa bunge na Shibuda apate APRA ... sasa mleta mada amecharuka anaona ni breaking News
     
  8. T

    Topical JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ilipangwa wapi na lini? siku chadema wanaongea na CUF? (wameshakubali kuoana??)
     
  9. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tafadhali Mzee wa Rula habarisha-APRA ndiyo chama gani????
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    lunatic and paranoid
     
  11. T

    Topical JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Brainwashed mind
     
  12. L

    LAT JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    duu.. kweli wewe ni kilaza brain washed mind ..yaani mind imekua brainwashed ..... uwe unaandika kiswahili bana ...hukitendei haki kiingereza
     
  13. T

    Topical JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Programmed mind
     
  14. J

    JokaKuu Platinum Member

    #14
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    ..sasa viongozi wenu wameyamaliza bungeni nyinyi mnaendeleza malumbano yasiyo na msingi.

    ..this is just too low. moderator hebu pitisha mikasi hapa.
     
  15. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #15
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Siamini hii habari ni ya kweli? CDM hawajatoka nje...........? lol natania tu jamani mziniporomoshee mawe....
     
  16. T

    Topical JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naona ndoa imeanza kunoga...CUF amefanya vema nafikiri kwenye bed room
     
  17. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Ni kweli na CHADEMA tunawakilishwa na Mh.Mbowe.
     
  18. u

    uzaa Member

    #18
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sihasa........tumeshawapa kula Hao wakubwa sasa tuwaacha wale mkate kwa asali,janja zao kwa mtu aliefunuliwa atajua hakuna a lie safi ila ni mradi,na miaka mitano watarudi ten a nakelel zakutosha,tsht,kofia kanga nk.......wakupigwa mabom watapigwa,watasonga mbele...wao watakaa nyuma
     
  19. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Unabahati kweli!

    Nilisha andaa Kitofa cha kilo nzima nikurusshie.

     
  20. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Haina maana yoyote -- siyo katika zile kamati tatu nyeti zilizogombewa last week.

    Hamadi Rashidi mtu mnafiki wa kupindukia. Kwanza nadhani wengi wenu hamna habari kwamba Makinda alimtosa huyu Hamadi Rashidi ambaye ukweli ni kwamba harakati zake zote za hujuma dhidi ya Chadema kumbe alikuwa anaimezea ile kamati ya Mashirika ya Umma -- POC, ile aliyopata Zitto.

    Alikuwa amepeleka maombi kwa Spika kuwamo katika kamati hiyo ili baadaye agombee uenyekiti. Badala yake Makinda akampeleka katika ile nyingine aliyopata.

    Hamadi Rashidi ni mtu mwenye uchu sana wa madaraka!

    Kwa hilo nampongeza Spika.

    Kwa watakaouliza source yangu ni swahiba wangu aliyepo katika ofisi ya Spika ambaye alinihakikishia aliiona Fomu ya Hamadi kuomba kuwa katika POC.
    Na hili sasa hivi litalipuka katika magazeti.
     
Loading...