Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamad Rashid ana vipimo vyote vya unafik hivi sasa dalili ziko wazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kakke, Dec 28, 2011.

  1. Kakke

    Kakke JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,711
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    [h=1][/h]
    Kwamujibu wa Mh Hamadi kufanyakila kiwezekanacho lakini kuwa sugu kukiasha Chama kwa njia ya kistarabu basiimekuwa vigumu kwake.
    Hivi sasa ana vipimo vyote kuwahuyu mtu ni moto wakuuotea mbali Wazanzibar, ukiangalia hivi sasa anachokorakila upande ili uchokoreke ,kwanza kamuanza Maalim,Jussa,Machano na hivi sasa nikupandikiza fitna Baina ya Cuf Zanzibar na cuf Bara.
    Mimi nawashukuru sana viongoziwetu wa cuf Zanzibar hususan Maalim Seif kutokumjibu huyu , yeye HR ndio kitusio kitu hukimbilia vyombo vya habari na kujaribu kutaka kumzalilisha Maalim.
    Hii ni aibu tusio itekemea Wanawa Zanzibar yako mambo mengi yalitokea huko nyuma ya tama za kilimwengu lakinihili la Hamad Rashid ni baya zaidi na tunasema amesha cross ktk red line.
    Maana hivi sasa Hamad wapambewake ni Media na wachabiki wasio itakia meme Zanzibar na watu wake, ukiangaliavyama vyote kila chama kina sokomoko lake na mambo yake.
    Lakini hivi sasa imekuwa hili laHamadi limechukuwa champion kwa kuwa tu walumbanao ni ndugu kwa ndugu damu mojana Wana wa Zanzibar hii ni aibu na yupi mwenye kujifanya jabari na kumtafuta nakumchokonyowa mwenzake ni Hamadi Rashid.
    Hakuna shaka kuwa yeye ndioamekuwa mteja wao mkubwa vyombo vya habari na kwa vile muelekee wa Zanzibarhivi sasa ni mzuri na huku tukielekea katika katiba mpya ya Wazanzibar kutiamkono kizani Hamadi katuletea mapya nay a aibu kwa nchi yetu ya Zanzibar iliotulia hivi sasa.
    Ndugu zangu Wazanzibar katikavipimo vyetu vyote inaonekana kuwa huyu mtu hana zamira njema bindipo wachakupewa huo ukatibu kwa style hii aliokuja nayo, lakini hata kubakia katikanyazifa za chama haminiki tena huyu.
    Yeye anasema Chama kimekufaTanzania Bara na wakumbebesha lawama ni Maalim? Ama kweli fadhila za Pundamachuzi, Maalim huyo huyo ndio alokwenda kuwaangukia wazee wa Wawi wampitishehuyu HR lakini ilikuwa washa mbwaga kutokana na kuiuwa Wawi.
    Huyu hana msada wowote kule kwaoalotowa Zaodi ya kuchaguliwa kuwa Mbunge na kukamata nyazifa mbali mbali Zaidihutowa hutuba huko kwa wakwe zake na mashemegi zake Wabara.
    Na kama chama kimekufa Bara ?sababu tuseme huzijuwi? Au Hamadi umejipiga chindano yakupoteza fahamu?, Hakunaasojuwa kuwa kuja Serekali ya umoja wa Kitaifa Zanzibar bada ya ccm/cuf kuwachatafauti zao za kisiasa na kujali Zanzibar kwanza siasa badae ndio wenzetuwakafanya donge na Chadema kukumba wafuasi wengi wa kafu.
    Na Slogani walilolitumia Chademanikuwa tayari cuf imechakuwa ccm B na jengine nikuwa Zanzibar imevunja gatibaya Muungano kwa marekebisho ya katiba yao ya 1984 kuwa Zanzibar ni nchi na inamikoa yake na mipaka yake ya nchi.
    Sasa chakujiuliza sisi kabla yaMuungano Tanganyika ijitayo Tanzania ilikuwa sio nchi na haina mipaka walamikowa? Au ndio choyo cha kuona Zanzibar bado ni koloni la Tanganyika ijitayoTanzania?.
    Nanukuu poits zakealizozishikilia kuwa anavyosema ni haki yake kisheria kuwa HR awe Katibu mkuuwa Chama , a. anasema Maalim kazeka b. ana majukumu mengi yani ukatibu naUmakamo wa rais.
    Sasa tuje kwake Nyani haoni …?Yeye Mh Hamad Rashid hawajatafautiana na Maalim ni rika moja na ikiwa kuzeekani yupi alikuja njee sana kufanyiwa oparetion ukiangalia Maalim nay eye?.
    Na kama kutaka kumpokonya MaalimKofia 1 kati ya hizo mbili, Jee Nyani haoni Ku-n …? Yeye Mwenyewe ana kofiangapi?, kwanza ni Muwakilishi wa Wawi 1.)2. ni kiongozi wa kambi ya upinzani nac ni mfanya biashara marufu. Sasa Hamadi wangwana ana Kofia ngapi?.
    Jengine nikuwa vyama vyote kwahili ni kitu chakawaita na hata mfumo wa binadamu katika jamii zetu uko hivi ?tuje mfumo hai wa dini yetu ya Kislamu ujakatazwa kuowa wake 4 kama utafanya tuuadilifu .
    Na mfumo wa siasa ni hivyo hivyomtu anakuwa Muwakilishi na Mbunge na Waziri au naibu waziri ni Kofia ngapihizo? Hata Raisi wa Muungano Jkikwete ni Rais, na Amiri Jesh Mkuu na Mwenyekitiwa Chama?.
    Sasa hukumu hii iwe kwa MaalimSeif tu, au ndio Maalim Seif ni (Bundi) akilia yeye huambiwa uchuro lakiniwakilia ndege wengine sio uchuro?.
    Na Hamad huyo huyo Bada ya kukosaUwenye kiti ktk kambi ya upinzani aliunda kambi ndogo ya upinzani kwakushirikiana na Ana Makinda na Pinda ili tu kuwawekea kifua Chadema.
    Sasa kama kambi kubwa ya Upinzaniipo vipi wewe unde ndogo? Au kwa kuwa hukupata uongozi wa juu katika kambikubwa? Lakini mimi nasema wangekuja wakampa huyu HR ukubwa Chadema basiningewaona mafala na angekivuruga chama chote huyu kwa kutumiliwa na vikoko waccm.
    Lakini nazani Chadema walilionahilo, cuf walikwishanjuwa huyu zamani lakini arubaini yake ilikuwa haijafikatu, watu wa Wawi kama sio Maalim Seif kwenda kupinda makodi basi ilikuwa yukonjee huyu.
    Mungu ibariki Zanzibar na fitnaza huyu mtu HR.

     

    Attached Files:

  2. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 789
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hii lugha gani umetumia hapa,, Kipemba? Andika Kiswahili
     
  3. g

    giggs Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    swala ni kwamba Hamad R katangaza nia ya kugombea ukatibu mkuu, kinachofanyika ni fitna tu. leo ndo mmeona anavuruga cuf?? na kwa nini wenzetu wapo so mean kwa maana kila mitafaruku ya kisiasa wanaongelea utanganyika na uzanzibar?? wanafikiri kujitenga ndo watatatua matatizo??? tusiwe tunatumia cover ya muungano kuficha ukweli........
     
  4. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nafikiri kuna haja ya kukusaidia kurudi Shule ukajifunze kuandika
     
  5. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Weka paragraph, fonti kubwa ili iweze kusomeka vizuri.
     
  6. amanibaraka

    amanibaraka JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Du! wenzangu mnaelewa jamaa kaandika nini? hawa ndo wale wanaoamini Maalim Seif Kashushwa toka mbinguni.. almost a saint
     
  7. Aaronium

    Aaronium Senior Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata miye sijavutiwa na uandishi wake huyu ndugu, by the way, wamezoea umaskini hawa, hawataki kukombolewa wapemba hawa! I visited Pemba once this year, kweli kumesahaulika, bado wanaishi kijamaa mno, yaani hata mmoja wao akipiga hatua wanatamani kumuua ili wabaki wanafanana ujinga! Ndo maana waliopo tanganyika huku hawatataka kurudi kwao, na wagombea mno ati falsafa ya nchi moja katika muungano, utashangaa! muungano ukiisha huu hawa hawana lao, watan'gan'gania uraia wa tanganyika!
     
  8. r

    rwazi JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa anapaswa kuwa anaedit baada ya kuandika story ndefu kama hii. HR ana tamaa, tulishuudia akinghaka kuusu kambi ya upinzani ila bahati nzuru alikutana na msimamo mkali wa kamanda wa anga akagonga mwamba.Yeye na kafulila walitaka kuivuruga kambi ya upinzani sasa cjajua wanawaza kukimbilia tena chadema ambapo walitumia muda mwingi kuvuruga? Asante MUNGU humuachi mnafiki afike mbali
     
  9. r

    rwazi JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaaa anapaswa kuwa anaedit baada ya kuandika story ndefu kama hii. HR ana tamaa, tulishuudia akinghaka kuusu kambi ya upinzani ila bahati nzuru alikutana na msimamo mkali wa kamanda wa anga akagonga mwamba.Yeye na kafulila walitaka kuivuruga kambi ya upinzani sasa cjajua wanawaza kukimbilia tena chadema ambapo walitumia muda mwingi kuvuruga? Asante MUNGU humuachi mnafiki afike mbali
     
  10. t

    thatha JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    wewe ndio mnafiki.kwa nini unamhukum kabla ya kumsikiliza?mimi sio CUF lakini HR ana hoja.Chama kimekufa we unaleta porojo apa.fanyieni kazi mawazo ya HR kama utamsikia akiongea barabarani.au kwa kuwa ameonyesha nia ya kugombea ukatibu mkuu.
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hivi wewe unaandika kipemba au
     
  12. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Waarabu wa Pemba hawa...tuwapotezee tu.
     
  13. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tabia ya ku-quote li-taarifa lirefu linakera sana maana kuna watu wanatumia simu humu jf, sasa ukifanya hivo inakuwa too problematic kwa fone users.
     
  14. Mtu Mzima

    Mtu Mzima JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 379
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Uandishi wa aina hii ni mateso kwa wasomaji. Au ndio sababu ya hasira hata vitufe vya kuweka nafasi na kutenganisha aya ulikuwa huvioni?. Povu likishatulia jipange vizuri halafu ujaribu kufanya uhariri kwenye huu ujumbe ili ueleweke vizuri.

    Hasira Hasara...
     
  15. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kuna umuhimu wa kufundisha wana Jf humu ndani kuhusiana na mpangilio mzima wa uandishi.
     
  16. K

    Kandukamo Member

    #16
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Honestly,namkubali sana HR,kwani anaonekana mtu makini sana pindi azungumzapo,ingawa sishabihiani na wanasiasa,lakn MADAI yake katu si ya kupuuzwa.
     
  17. P

    Paul S.S Verified User

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Wakuu pamoja na uandishi mbovu wa mleta hoja nadhani hoja yake inaeleweka na tumsamehe katika hila la uandishi.
    Binafsi namuona HR anamatatizo yake binafsi ya chuki, hivi kama ni haki yake kugombea ukatibu kuna mtu kamzuia? Maana sijasikia hata mtu mmoja kutoka CUF anayempinga kwa hilo.
    Na labda nimshukuru sana Maalim Seif kwa kutojibishana naye ovyo, anachofanya HR ni kupita huko na huku kuichafua CUF simply kwasababu hana madaraka ndani ya chama baada ya kuukosa ukuu wa kambi ya upinzani
    Mambo anayofanya HR ni ya kisaliti kabisa anapaswa kusubiri wakati wa uchaguzi ufike kisha aanze kampeni zake za ukatibu mkuu na si kuanza kuwavuruga wenzake kwa kuanza kuanika mambo ya chama hovyo bila ushahidi.
    Sababu alizotoa mleta mada kuhusu kushuka hadhi kwa CUF bara si za kupuuzwa zinaukweli ndani yake, ingawa Maalim anamapungufu yake kama walivyo viongozi wa upinzani wote kutafuta uhalali wa kuendelea kuongoza kwa visingizio mbali mbali, tuliona Mbowe alivyotetea uenyekiti wake dhidi ya Zitto, Mpatia dhidi ya Kafulila, akina Mrema na Cheyo halikadhalika.
    HR anaonyesha ana kama tamaa na kutaka tu kuwavuruga wenzake kama kweli anataka asubiri uchaguzi
     
  18. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Jamani, mnaotumia PC mtuwekee profile ya Kakke (mtoa mada) ili tuone: join date,# of posts, Rep power etc, ni natumia Nokia ya mchina na kosa uhondo huo.
     
Loading...