Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamad rashid alikuwa msaliti kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jiwe la Ukara, Jul 22, 2011.

  1. J

    Jiwe la Ukara Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gazeti moja la kila siku liliwahi kuandika kuwa moja ya sababu zilizopelekea kumwengua Mhe. Hamdi Rashidi kwenye nafasi yake ya kuwa Kiongozi wa wabunge wa CUF bungeni ni ukaribu wake na Mhe. Waziri Mkuu Mizengo Pinda. Gazti hilo lilikwenda mbali na kusema kuwa Mhe. Hamad Rashidi alifikia hatua ya kuwa anamdokeza Pinda maswali atakayo muuliza bungeni wkati wa kipindi cha hapo kwa hapo. Kauli ya Pinda ya jana inaelekea kuthibitisha kile kilichoandikwa na gazeti hilo.
    Soma hapa:
    Gazeti la Majira katika story yake ‘Hamad Rashid amshtaki Nape bungeni’ lilimun kuu Mhe. Hamadi akimuuliza PM kuhusu kauli ya Katibu wa NEC, Itikadi na Uenezi wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Bw. Nape Nnauye ya kumkejeli Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar, Bw. Maalim Seif Sharif Hamad na muundo wa Serikali ya Umoja wa Kitaifa.
    Gazeti la Majira linaandika kuwa “Akijibu swali hilo, Waziri Mkuu alieleza kushangazwa na mbunge huyo kutomweleza suala hilo, kwani ni rafiki yake sana na wamekuwa wakikutana mara nkwa mara.”
    Nalo gazeti Tanzania Daima katika habri yake ya ‘Nape, Mchemba washtakiwa kwa Pinda bungeni’ l ikaandika kuwa “ Akijibu swali hilo, Waziri Mkuu alieleza kushangazwa na mbunge huyo kutomweleza suala hilo, kwani ni rafiki yake sana na wamekuwa wakikutana mara kwa mara.”
     
  2. KABAVAKO

    KABAVAKO JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamad Rashid hajawahi kuwa msaliti. ametoka kwenye uongozi wa kwa sababu ya mabadiliko ya kisiasa nchini ambapo CHADEMA imekuwa chama kikuu cha upinzani nchini na kuipiku CUF. Hivyo CHADEMA kunyakuwa nafasi zote za uongozi wa kambi ya upinzani.
     
  3. W

    WildCard JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwani cheo na madaraka ya Maalim Seif yamo kwenye KATIBA yetu ya JMT? Ni Hamad huyuhuyu alimuuliza Pinda kama Zanzibar ni NCHI. Majibu ya Pinda yaliwaudhi Wazanzibar hadi kesho.
     
  4. J

    Jiwe la Ukara Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Soma vizuri kaka sina maana ya kiongozi wa kambi ya upinzani bungeni..nimesema kiongozi wa wabunge wa CUF.
     
  5. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    mwanzisha thread anaongelea uongozi wa wabunge wa CUF bungeni, wewe unaongelea uongozi wa kambi ya upinzani bungeni so ni vizuri uwe unasoma mwanzo hadi mwisho then unarudia tena mara 2 asu zaidi kujiridhisha kwamba umeelewa taarifa.
     
  6. MWAGONA

    MWAGONA Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkubwa soma kwa umakini taalifa kabla hauja comment
     
Loading...