Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamad, Cheyo, Mrema: WanaCCM ndani ya Upinzani...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by niweze, Feb 9, 2011.

  1. n

    niweze JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CUF, UDP na TLP wanataka pesa za Dowans. Kwanini Wananchi hawakuachagua Wabunge wengi toka hivi vyama? (Chadema viti = 70) Wananchi walishashtuka na kambi za kupandikiza za CCM na kujiita "upinzani" Yaliotokea Bungeni na Yanayoendelea Bungeni imedhiirsha wazi njaa ya pesa, madaraka na ugandamizaji wa wachache Afrika. Hii play book ya Hamad, Cheyo na Mrema imetoka hizi nchi za Africa na Wananchi ndio watakao umizwa. Wakati wananchi wanakikataa chama cha mafisadi wengine wanajiunga. Kinacho wasukuma CUF kushikirikiana na CCM ni nini? Huko Zanzibar CUF kafunga ndoa na mwenzi wake CCM na wanalazimisha Chadema kufunga ndoa na CCM....Hii haitatokea kamwe. Upungufu wa uongozi CUF na poor vision ya Taifa ndivyo vinawasumbua CUF, tutaona watakapo galagala chini na CCM yao...Umaskini wa mawazo na ubinafsi ndizo fitina za hawa viongozi wa upe (CUF, TLP na UDP). Habari tulizonazo toka Tanzania, wananchi wameshaona ushirikina wao na ushetani wao. Chadema ndicho chama cha Watanzania na hakitakufa kamwe.

    "Vita vya Dowans - Rostam sasa Tunaunganisha CUF, TLP na UDP"
     
  2. c

    chumakipate Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    CUF,NCCR,TLP,UDP hivi mnaliona bomu mlilolikalia msije sema hatukuwaambia ama kweli vita vya panzi furaha ya kunguru fisadi(CCM) na kwa taarifa yenu msifikiri wananchi wamewaunga mkono mnajichimbia kaburi.Bado kambi yenu ni kambi rasmi ya CCM.Toka lini CCM akawa rafiki wa upinzani....kichekesho..fisi/chui kuwa best man kwenye harusi ya swala.
     
  3. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Mimi naona MH Mrema katumwa na Jk.
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Waliwekeza kwa huyu bwana bila kutambuwa kuwa hali ilishabadilika. Wananchi wa leo sio wa miaka ya 1995! Wanatambua mamluki na wanasiasa wa kweli. Mbinu za kizamani sana na inadhihirisha ni kwa jinsi gani wakubwa hawa wamefilisika kisiasa.
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kafanya nini? Maelezo yako hayajitoshelezi!
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Angalia bunge mkuu.
     
  7. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wengine hatuna luninga
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Jamani siwote tunaangalia bunge wengine bado tuko kazini hivyo siyo vibaya mkitujuza alichokifanya au alichokisema...
     
  9. K

    Kahinda JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 814
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Mkuu
    Fahamu kwamba jamvi hili linapitiwa na watu wengi sana ndani na nje ya nchi. kwa hiyo usifikili kila mtu anaangalia Mbugeni
    kama unavyodhania.
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Vry sorry. Sijajibu kwa ubaya, nilijibu kwa haraka ili kama alyeuliza swal yupo karb na tv basi aangalie knachoendelea. Nasikitika cz mawazo hayakwenda mbali kiasi hcho, nimefikiria karb zaid. Sorry again.
     
  11. Rocket

    Rocket Senior Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mrema kesha choka amebakiza term hii na atakwenda marangu kulima,hana mvuto tenaaaa!!!!!
     
  12. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Vipi kamwaga pumba gani huko! Ebu tujuzeni kwa kifupi.
     
  13. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #13
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    kwa kifupi ni kwamba mrema ameamua kuisha na chadema, kakilaumu sana chadema kwamba kinapanga kumuondoa kikwete madarakani kabla ya wakati wake na vilevile kasema chadema wana andamana kila siku. Alikua akichangia mjadala ghafula katoka kwenye mjadala kaanza kukuraumu sana chadema kwamba kimuache jk amalize mda wake.

    anadai yeye alikua maalufu sana na hakusubutu kutaka kumuondoa mkapa madarakani au kuandamana. Kwa kifupi ndo hivyo
     
  14. mkute

    mkute Member

    #14
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani hebu nisaidieni huyu bwana mrema kweli bado thinking na reasoning capacity yake ina function? mie simuelewi ni mbunge au ni mpiga debe wa JK? angekuwa gari huyu lingekuwa juu ya mawe!
     
  15. mkute

    mkute Member

    #15
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani hebu nisaidieni huyu bwana mrema kweli bado thinking na reasoning capacity yake ina function? mie simuelewi ni mbunge au ni mpiga debe wa JK? angekuwa gari huyu lingekuwa juu ya mawe! na kama angekuwa nguo basi lingekuwa dekio! hafai kiuongozi huyu labda wampe ukamanda wa sungusungu huko kwao kiraracha.
     
  16. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hata ukamanda wa sungusungu kwa sasa hawezi, ila upande mwingine wa kumhurumia , atakuwa akili yake imechanganyikana na maji taka
     
  17. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,905
    Likes Received: 1,355
    Trophy Points: 280
    huyo mbona ni mwehu siku nyingi tu,..waislam walimsomea albadiri akadhani masihara kumbe ilimkaanga kweli..albadir noma,..na kwenye kamati yake ya bunge sijui kama hakupokea rushwa..ule mkwara wa rombo ulikuwa kuwaweka sawa wakurugenzi wengine walipotishe milungura,..ccm wanalipa fadhira
     
  18. L

    Luiz JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka info vizur wengine vyombo habar ni tatizo kafanyeje tena?
     
  19. L

    Luiz JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka 2pe info vizur wengine vyombo habar ni tatizo kafanyeje tena?
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,087
    Likes Received: 5,277
    Trophy Points: 280
    Leo yuko Lango la jiji anajadili na wadau utatuzi wa msongamano wa meli bandarini na magari barabarani
     
Loading...