Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamad ana wafuasi wengi Tanganyika na Unguja, Seif Anaibeba Pemba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by spencer, Dec 29, 2011.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    GreaThinkers,
    Kuna Tetesi ya kutolewa hadharani matokeo ya Uchaguzi 2010 visiwani ambapo kwa tetesi zilizoenea mdogo mdogo ni kuwa Maalim(CUF) alimshinda Shein(CCM) kwa tofaouti ya kura zisizopungua elfu Ishirini ivi(20,000)

    Baada ya kikao cha siri baina ya wakubwa hao, kura zilirekebishwa na ule msimamo wa CUF wa kuwa na Serikali tatu ukafia pale pale. Hakuna hakika kama Katiba ya CUF pia imerekebishwa hapa.

    Tetesi zinasema CUF inaelekea kumegeka na kuwa kundi kubwa la Hamad ni bara na Unguja huku CUF ya Pemba inamuunga mkono Seif.

    Hamad anaweza kuanzisha Chama chake ilaTetesi zinasema pia kuwa anataka kuunga mkono chama kimojawapo chenye nguvu Tanganyika

    Je ni kweli akijiunga na chama chenye nguvu Tanganyika atafanikiwa?

    Je akianzisha Chama chake atafanikiwa?

    Nini maoni yako?
     
  2. k

    kipinduka Senior Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoja nipite hapo!
     
  3. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    Waasisi wa CUF nao wanamuunga mkono Hamad, malengo ya CUF ya awali yamechakachuliwa. Huu U CCM-B unakiua chama chao.
     
  4. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wewe unaonaje?
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kitu ambacho wengi wetu wanashindwa kuelewa ni kuwa, system ipo kazini kuhakikisha kuwa CUF hawapati majority ya kura za Zanzibar 2015. Seif na Hamad wote wapo kwenye system na hii ni assignment yao ya sasa. Divide and Rule.
     
  6. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hicho chama chake hakiwezi kufanikiwa kwa sababu
    • Mbinu zilizotumika kuidhoofisha CUF ndizo zitakazotumika kukimaliza hicho chama
    • Seif ana lungu la serikali hivyo ni rahisi kumshughulikia Hamad
    Suala la kujiunga na upinzani wenye nguvu mfano akirudi CCM atafanikiwa zaidi, CCM ni chama chenye dola na bado kinauwezo wa kuendelea kutawala kutokana na mbinu zake za kuhadaa wapiga kura na kuiba kura.

    Suala la kujiunga na CHADEMA ni gumu kwani mitizamo ya Hamad inatofautiana kwa kiasi kikubwa na wana CDM, labda akiri makosa na kutubu hadharani hicho alichopata kulishwa CCM ili akiteme na kumeza vya CDM.
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,899
    Likes Received: 1,342
    Trophy Points: 280
    hivi hamad rashid ameisaidia nini tanzania kama kiongozi,.
     
  8. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    Inwezekana kabisa waliahidiwa kupewa urais 2015, ila kumbe CCM-A wanawazid ujanja CCM-B.

    CUF inabaki historia, Seif inawezekana alikuwa anatumika nao
     
  9. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    Maandamano,
    Sikumbuki ni nini hasa alichokifanya kwa Tanzania huyu Hamad ila nakumbuka alikuwa anataka awe kiongozi wa Upinzani Bungeni licha ya kuwa CDM kina wabunge wengi kuliko CUF
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Pita kimya kimya tu,si lazima ututaarifu!
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani Mbowe kaifanyia nini Tanzania? zaidi ya kujineemesha kwa kukopa fedha za wafanyakazi NSSF na kukataa kuzilipa mpaka leo.
     
  12. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sihasa bongolala
     
  13. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    GreatThinkers,

    Kama ambavyo ilitarajiwa ndivyo ilivyotekea,

    sasa kinachosubiriwa ni kuanzisha chama cha wananchi (CCW)

    Je atafanikiwa?
     
  14. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Good strategy would be:

    Kuanzisha chama kwa sasa. Kukijenga. 2015 kujiunga na CCM, yaani chama chao kujiunga na CCM.
     
  15. GIUSEPPE

    GIUSEPPE JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 1,832
    Likes Received: 1,383
    Trophy Points: 280
    viva hamad, the chairman of the new Part.
     
  16. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    CUF kwisha kazi, wanasiasa wanajua wanachokitafuta, yote tutayapata hapahapa tu, lakini sijafurahishwa na kuvuliwa uanachama kwa sababu eti katangaza kumung'oa kiongozi nafasi aliyonayo. ujinga tu huu
     
  17. d

    davidie JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akili yako ina matatizo ya kiakili unahitaji tiba za kiakili zaidi na ushauri wenye akili zaidi utapona kabisa ako kaugonjwa chako cha akili
     
  18. M

    Malova JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kama watu wanampenda, popote atakapokuwa atafanikiwa
     
  19. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    Hapa kazi ipo,
    sijajua lile Tamko la WanaCUF Dar na Mtatiro anamuunga mkono Hamad?
     
  20. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye red ndio tatizo la HR. Chama kitakachompokea wajiandae kwa hilo, na hata akianzisha chake hao wafuasi wake waende wakijua hilo.
     
Loading...