Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haluwaaaaaaaaaaa

Discussion in 'Jamii Photos' started by ALLEX, Jun 25, 2011.

  1. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    MTAJIJU 2.jpg
    nikama wana sema...duuh hizi kanzu zina tunyima mengi....

    MTAJIJU.jpg

    inaelekea hawa maninja wanatamani uhuru wa namna hii........d


     
  2. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nimezipenda hizi picha, usiulize kwa nini
     
  3. norbit

    norbit JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2011
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 296
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    hawa maninja wanasema chakula kisichofunikwa anae kula ana roho ngumuu mno
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hao wenye hijabu wanamshangaa huyo muuza MUUZA MAPAJA
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Asiyejisitili ngozi yake itakuwa imekomaa kama Ngozi ya mtoto wa Tembo.
     
  6. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni raha kuwa huru ka hivyo. Wao joto mwenzao ful ic hadi ndani.
     
  7. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    kwahili umedhihiri ushetani wako. kutembea uchi ndio kuwa huru? kama ndiyo hivo kesho anza kutembea huru.
     
  8. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Worlds apart!!!
     
  9. Averos

    Averos JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 607
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Ukifika sokoni ukakuta ndizi mbivu zinauzwa, moja imemenywa na nyengine iko ndani ya maganda yake unanunua ipi?
     
  10. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha!
    imani za watu na maadili yao havitoweza fanana hata cku moja
     
  11. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ngoja wenyewe waje hahah hahha
     
  12. Averos

    Averos JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 607
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
     
  13. K

    Kijamani Senior Member

    #13
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli dunia imekwisha.Kutembea uchi ndo utu au unyama?moja ya tofauti kati ya mtu na mnyama ni stara ya mavazi.Je huyu alie na nguo za chumbani na mumewe ni mtu au mbuzi asie na haya!hafikii walau hata stara ya kondoo mwenye kuinamisha macho yake chini kuogopa kuona uchi wa mbuzi.
     
Loading...