Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haluwa Haina Makombo.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Spear, Apr 7, 2011.

  1. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    aaaagh makombo yapo tuuu, wala hata siwezi kubali kula halua ya dizaini hiyoo, imetumikaaaaaaaa
     
  3. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    ni kina nani hao..?
     
  4. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huyo ni dogo Diamond na Wema sepetu (nisahihishwe kama nimekosea), Diamond ni mwanamziki wa bongofleva aliyechipukia takribani miaka 2 iliyopita, Wema aliwahi kuwa miss Tz.
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahahhahhaah we baki makombo makombo wenzio wala tatizo nini.....
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Ikipigwa maji mpya hiyo kula mzigo tambaa lkini kama mtangazaji redio mawingu au??nikosoeni nami
     
  7. Charles1990

    Charles1990 JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ngoja huyo wa kiume afulie muone balaa.
     
  8. Nelly

    Nelly Member

    #8
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli huyo kitu huwa haina makombo ila ukitawaliwa na wivu lazima utahisi uliyonayo ni makombo na ukizidi zaidi utachimba mpaka utaona ni matapishi na si makombo tena ila kimsingi HUWA HAKUNA MAKOMBO other wise usinge zaliwa unadhani aliyekuleta hapa duniani alikutwa BIKRA na baba yako. MAKOMBO MAKOMBO acheni fikra za kipumbavu za kurudishana nyuma huyo ni Wema mtu maarufu hapa bongo ndio maana tunajua uchafu wake ila umeshakaa ukajiuliza kuhusu uchafu wa demu wako tusiyemjua na madudu yake ya gizani...unaweza kuta ni kinyaa kuliko hayo ya wema....acheni upuuuzi. MCHEKI DEMU WAKO VIZURI UNAWEZA KUTA ANATOA TENDE PALE SEWA BAR
     
  9. msadapadasi

    msadapadasi JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mmhmmhmmmm.... haya, kwa heri ntarudi mkimaliza ku-comment..
     
  10. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wema mtamu jamani acheni mchezo, lips julujulu na ukiunganisha la Diamond mhhhhhhhhhh, waacheni wale maraha hao, Wema akinipa hata mie nalamba acha waseme....
     
  11. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Acha apite sina mkuki miye kwangu haramu
     
  12. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Niliwahi kukutana na Wema kwenye nightclub moja hivii dah!!nilishikika sana na yale maeneo yake ya katikati ,real she iz so cute.
    lakini hamfikii mchuchu wangu banaaaaa noumerrr !!!lol.
     
  13. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145




    Siamini kama anayesema hivi ni mtani wangu Mngoni aka Mgoni :lol::lol::lol:
     
  14. P

    Pomole JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikitazama picha kwa makini naona walikuwa wamezama sana ktk mahaba.Ukimuona kijana kidole kiko tayari sikioni kuchokonoa hisia za mpenzi wake.Nae mamaa tayari mkono wake haujacheza mbali na ikulu ya almasi.Kama mpigapicha angepiga nyingine baada ya dakika tano angekuta mkono wa wema uko ndani ya zipu na mkono wa almasi ushafika kifuani kwa mwenzie!!!Sijui walikuwa wapi ila penzi halichagui.Sijui kwa nini watu wenye tuji umaarufu wanapenda fanya michezo hii hadharani hadi paparazi wanawakuta?
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hakuna halua hapo michipsi ya kona bar hiyo
     
  16. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    ohh kumbe huyu ndio dimond .. sikujuwa kama ni msomali.. wema naye kabadilika.
     
  17. Capitano

    Capitano JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    mwenyewe Almasi kadai atakayemtongoza wema atamfanya kitu mbaya asisahau maisha yake yote.Inaelekea dogo kakolezwa na mauno aka maunu ya wema.
     
  18. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sio msomali ni mambo ya barbershop hamna nywele ngumu sikuhizi ni hela yako tu.
     
  19. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Jamani eleweni hili " Mla ni Mla Leo Mla Jana Kala Nini"
     
  20. sulu09

    sulu09 Member

    #20
    May 18, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii picha imepigwa na nani ?:dance::dance::dance::dance:
     
Loading...