Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haloo!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Fixed Point, Oct 16, 2009.

  1. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #1
    Oct 16, 2009
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Wanajamii, nadhani kila mtu anaendelea vizuri na mihangaiko ya kuliletea taifa letu maendeleo.
    Nimekuwa nikifuatilia hii forum kwa muda mrefu sana, na kwa kweli nimenufaika sana na michango toka kwenu wanajamii (mafundisho, vichekesho, n.k)
    Naomba kuungana nanyi, naamini kuna mengi nitaendelea kujifunza toka kwenu kama mwanajamii.
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    karibu sana na sisi tutajifunza mengi toka kwako
     
  3. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Karibu ila tu usiwe unakuja mara nyingi kwa majina tofauti
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Karibu sana!
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2013
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,162
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280
    Hellooooo Mwalimu wa ukwe wa ukweli na sie tumenufaika na hekima na busara zako tele "maujuzi" yako kibao ya pilau la Temeke :yo::yo::yo:, pilau la BBM na ugali wa mchanganyiko wa unga wa mahindi, muhogo na ngano na pia mapishi ya mlenda, mahanjumati matammatam....Wasalime wanafunzi wako wote darasani waambie shule muhimu.
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2013
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Ngoja nifanye something I would have done back in 2009.
    Karibu sana JF...

     
  7. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #7
    Feb 28, 2013
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    BAK na watu8 sitaki uchokozi........
    mmenikumbusha mbali sana, lol!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2013
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Mie nilikuwa nimekukumbuka tu mtani wangu...nikajisikia kufanya ukaribisho REMIX

     
  9. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #9
    Feb 28, 2013
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ha haaa, Asante mtani
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2013
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,162
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280
    BAK kishaacha uchokozi lol! :boink:

     
Loading...