Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haloo Mpenzi... Ndo niko kona ya mwisho hapa..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Feb 24, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Simu inaita, Mdada anapokea, jamaa anaongea kwa sauti ya kishamba hivi ...Haloo mpenz, ndo niko kona ya mwisho hapa...

    Mdada ambaye anaonekana mjanjamjanja, anajibu ....Okeeee,... nimekwisha.

    Yaani hili tangazo nimegundua kuwa kila memba wa familia yangu analipenda, lakini katika vipengele na sababu tofauti. Mi linanikumbusha siku nakwenda ukweni... Dah

    Vodacom bwana...
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Halafu hawaendani kabisa natabiri hata ndoa haitadumu lol! Mi nimempenda mdogo wake yule ambaya yuko kwenye kompyuta anaonesha ni mtu carefree.
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ya, alafu yule haonekani kuwa mapepe kama dada yake...
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyu dada mtu ukisafiri hautakuwa na amani anaonekana mjanja na mpenda matanuzi.
     
  5. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Alafu pale wakamwekea limpenzi fulani, sijui anatokea mkoa gani wa tz yule... unaweza kubashiri?
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huyo mwanaume kwenye hilo tangazo anaonyesha kabisa wakati wa kuongea na simu alikuwa directed kuwa haya sasa ongea na simu
     
  7. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :coffee:
     
  8. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kamba nyingine bwana... anyway
     
  9. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    4 some how haliko poa kama yalivyo yale ya tigo. "Kata baasi... (Kata wewe)"
     
  10. n

    nyantella JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Duh kwani wanaoana ki ukweli si usanii tu wa Vodacom! sema ni tangazo zuri sana.
     
  11. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mimi napenda KUONJA CHUMVI tu! Inanikumbusha ile bendi ya wazee inaitwa CHUMVI CHUMVI.
     
  12. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi ananishangaza tu pale mdada mzima anapomwambia mama yake chumvi haitoshi, najikuta kila wakat namjimu si uongeze?
     
  13. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa rafiki yangu,bonge la mbwiga..mkulima fulan toka mwanza..
     
  14. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #14
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180

    Aisee anaonekana kabisa kuwa anatokea "kanda"...
     
  15. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #15
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ha ha ... mi huwa nashangaa inakuwaje yule jamaa na timu yote anaenda ukweni usiku?
     
  16. CPU

    CPU JF Gold Member

    #16
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Aisee kumbe tayari ni waifu la mtu
    Anyway mi sina hata idea ya hilo tangazo ni la TV au redio
    Maana kazi ninazofanya . . . .mmmh
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mie silipendi tangazo hata kidogo
     
  18. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    mimi zaidi
     
  19. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    na kati ya matangazo yote ya hapa tz, lipi unalipenda na kwa vigezo gani?
     
  20. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndio kabeba mzigo :rain:
     
Loading...