Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Halmashauri zinazoongozwa na CCM zaongoza kwa ubadhirifu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ibrah, Apr 13, 2012.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nimesoma gazeti Mwananchi kuhusu Ufisadi wa kutisha Serikalini. Pamoja na ufisadi huo, Halmashauri za Wilaya za Sengerema, Ludewa, Moshi, Kishapu, Kilindi, Monduli, Longido na Manispaa ya Ilala. CAG pia ameagiza kufanyike uchunguzi maalumu ktk Halmashauri za Arusha, Songea, Morogoro na Misungwi, zote hizo zinaongozwa na CCM.
    MY TAKE
    Ubadhirifu ktk Halmashauri ni kielelezo cha ufisadi Wizara mama TAMISEMI ya Mkuchika na Serikali kwa ujumla.
    Wananchi tuukatae ufisadi huu kwa kutowapigia kura CCM.
     
  2. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwani ukiongoza kwa dhambi, utaongoza kwa kuchomwa moto? kama ni kweli tunawafanyaje hawa wanaCCM? kama sio kweli basi haina maana ya kusubiri mtu afanye dhambi kubwa ndo utoe adhabu.
     
  3. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Mkuu nimetupia macho kwenye report ya CAG nimeona madudu ya ajabu sana mfano, malipo yenye nyaraka pungufu, malipo hewa, mtu mmoja kulipwa mishahara zaidi ya mmoja n.k

    Huu ni ushahidi wa ukosefu wa uadilifu wa watendaji wetu ambao wengi hawana hata vyama.
    kwa maoni yangu hili ni tatizo kubwa sana na tukilileta kisiasa haitakuwa imetulia hata kidogo!

    Kuna haja ya bunge letu kutunga sheria na adhabu kali maana naamini kama tungekuwa na sheria kali haya madudu yasingetokea kabisa.

    Mkuu naona tunapaswa kwenda mbali zaidi ya kisiasa katika kuangalia huu uozo ambao unatendwa na hawa watendaji wetu.
     
  4. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ubadhirifu ni moja ya sera ya CCM! watu mbona hamuelewi?!!!!
     
  5. E

    EL HOMBRE Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo maana tunawaasa watz wajaribu upinzani waone na wao wanafanya nini kuliko kuendelea kuipa ccm nchi,na hiyo kweli kaka na tunajua hizo halmashauri mf.moshi v.ni balaa tupu
     
  6. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuipenda ccm inakubidi uwe na akili ya maiti, huwezi kuwa mtu timamu uipende ccm.
     
  7. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kidogo kidogo watanzania wameanza kuelewa, huenda 2015 mambo yakawa mazuri, na CCM wakakaa bench!
     
  8. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    binadamu anapofariki ubongo ndio unafeli kwanza. najaribu kuwaza mtu mwenye akili ya maiti anakuwaje.
     
Loading...