Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Halmashauri za CHADEMA zaongoza kwa usafi.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kashaijabutege, Jun 6, 2012.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nimefurahi sana kusikia Halmashauri 3 ambazo ni ngome ya CHADEMA zimeshika nafasi 3 bora katika usafi wa miji na majiji.

    Hii inamaanisha, tukitaka miji safi, basi Halmashauri zote ziongozwe na CHADEMA.

    1. Mwanza
    2. Moshi
    3. Arusha

    Chanzo: Taarifa ya Habari ya Channel Ten ya saa 1 usiku, tarehe 5 Juni 2012.
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Na bado watasema sana wamechelewa!!
     
  3. 7

    7son Senior Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo inatokana na Chadema kupata kura nyingi kwa wasomi, sasa nyinyiem wanapata kura kwa wajinga na maskini wakutupa usafi watafanya sa ngapi, watz tubadilike
     
  4. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Kuna anayejua vigezo wanavyotumia kuchagua jiji na miji?hapa mwanza kweli wanajitahidi sanasana kwa usafi
     
  5. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    CHADEMA wanathibitisha wanaweza... VIVA LE CHADEMA!
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wameshinda maana ni wasafi!
     
  7. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,035
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Chadema yenyewe safi,ila kwa Arusha mhh!!hapo umeniacha mbali,labda kama ni usafi wa mwili na mavazi,ila kwa mazingira arusha ni CHAFU balaa,ukiondoa barabara inayotokea moshi maeneo ya phillips hadi mianzini ndio yenye unafuu,katikati ya mji hapafai.
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Halmashauri ya jiji la Arusha linaongozwa na Meya feki wa Kichina
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Pamoja sana kamanda!
    Ilitolewa fungu kwa ajili ya usafi wa mazingira, akina Lyimo sijui wameenda kujengea mabaa oloirieni!
     
  10. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    si unajua hata watu wa hicho chama walivyo wasafi, si kama wale jirani zetu wenye mavazi ya rangi ya bange
     
  11. M

    M2 wa wa2 Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiukweli sijabaatika kufika Moshi na Arusha ila Mwanza kwa usafi wanatisha yani mitalo ya maji inapitisha maji masafi kama vile chemchem Halmashauri inagari maalu kwaajili ya kunyonya vumbi barabarani, hongera MWANZA.
     
  12. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Arusha bado hawajapata uhuru kamili, ndiyo maana bado kuna kasoro kama hizo. Angekuwa Meya ni wa CHADEMA, hizo kasoro zote zisingekuwapo. Mbali na kasoro hizo, bado wameshika nafasi ya 3; hapo ujue miji mingine ni majalala kabisa!
     
  13. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ina maana CCM wachafu sio?
     
  14. kilamfua

    kilamfua Senior Member

    #14
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 129
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    hivi mikoa mingine mnasubiri nini??? chagueni chadema mweze kuona mafanikio si tu kwenye usafi bali kwenye kila sekta.
     
  15. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Definetely!
     
  16. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    huo ni mwanzo tu mheshimiwa baada ya miaka mitatu au minne ijayo halimashauri karibu zote zitakuwa hivyo, maana zitakuwa zinaongozwa na CHADEMA
     
  17. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Haya nimaneno hatari na ya kibaguzi, na tunayalaani
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Moshi sawa,ila arusha na mwanza nina wasiwasi!!
     
  19. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,538
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    vp Karatu, Iringa mjin, Mbeya mjini, mbozi magharibi, ubungo, kawe, hai, singida mashariki, kwa zitto...mbona wao hawajitahidi
     
  20. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Una kichwa cha panzi nini? Hivi Kawe ni Mji au Jiji? Mbozi Magharibi ni Mji au Jiji? Ebu nikujaribu IQ yako: 2-6=? Najua utajibu haiwezekani!
     
Loading...