Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Halmashauri ya Wilaya ya Monduli; hiii haipendezi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzizi dawa, Mar 6, 2012.

  1. m

    mzizi dawa Senior Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alimashauri ya wilaya monduli miaka mitatu ilipita walitenga eneo la viwanja kwa wakazi wa kata ya mondumjini,baada ya wakazi wachache kukosa viwanja kwenye eneo la awali lililotwengwa,eneo la awali uwalichezeka mchezo mchafu kwaaliekua diwani wa kata monduli mjili kua na viwanja zaidi ya 20 nakuwamilikisha vingine watu wakaribu yake.ivi vasasa mbunge wa MONDULI EDUWADI LOASA ana viwanja 70 na dada yake ana viwanja 30,vilivo baki walipewa waliokosa kwenye viwanja vaawali na vingine walipewa makada wa CCM uku wale walio onekana kwenye uchaguzi mkuu ulie pita kua walikua wafuasi au walipiga Kura CHADEMA hakuna ata mmoja aliepata kiwanja.JE HII INATUFUNDISHA KUA TANZANIA NIYA WANA CCM PEKEE!!!
     
  2. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Chini ya sred kuna kitufe cha Edit, embu kibofye urekebishe baadhi ya matamshi sahihi ya Kiswahili pamoja Na Jina la huyo mheshimiwa unayemnanga.. Lakini pia manispaa za Miji zina oridha ya viwanja Na wamiliki wake, ungepitia huko ungemwaga ushahidi mzuri.. JF ni kajukwaa Kwa watu wastaarabu Na makini wanaopenda maada zilizokamilika.. Pia jua Jamvi hili si mali CCM Wala CDM wala CUF, Ni Jamii Forums for Forums
     
  3. m

    mzizi dawa Senior Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kimsingi umeelewa kilicho andikwa.acha kujiondoa ufaamu.
     
  4. naninibaraka

    naninibaraka JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mods huyu uzi umekaa kimajungu na kidaku zaidi,angalau jaribu ku edit huu udaku kdg ulete maana
     
  5. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ni kawaida yake bwana maumvi kujilimbikizia. kwangu mimi hakuna habari mpya, kwani hayo ndo matarajio yangu siku zote.
     
  6. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nilidhani ni Sehemu ambazo hakuna wapiga kura wake, kumbe hata Monduli?
    The way the cookie crumbles.....
     
Loading...