Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Halmashauri ya Manispaa ya Kinondoni - Orodha ya kero zenu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PatPending, Nov 14, 2011.

  1. PatPending

    PatPending JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kama kawaida sisi binadamu hutambua kasoro zaidi ya yale yalio sawa. Vifuatacho hapa naomba kisiwe kigezo pekee cha kutathmini utendaji wenu wa kazi ila nashauri myape uzito husika na yachukulieni kama changamoto ya kutekeleza wajibu wenu kwa wananchi.

    1) Barabara zenu zimejaa mashimo sana na pia ni chafu kupindukia mfano mzuri ni barabara ya zamani ya Bagamoyo

    2) Mitaro yenu ni michache na ile iliyopo ipo katika hali duni sana kwa maana ya kutofanyiwa usafi wa mara kwa mara, hali ambayo imepelekea mingi kuziba na kuwapa kero kubwa wananchi

    3) Barabara zenu pia ni chafu kupindukia. Zimejaa michanga na takataka nyinginezo

    Wadau kuweni huru kuongezea kero orodha ya kero hizi
     
  2. b

    bathrum Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    yaan hii mcccccccmmmmmmmmmmmm jaman mwenzenu ciipendiiiiiiiiiii hata cjui ikojeeeeeeeeeee
     
  3. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sikio la kufa hilooooooooooooooooo!!!!!!!!
     
  4. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    1.Ma-Bar na Crossary maeneo hasa ya cnza na k'ndoni 2.Inaongoza hasa kwa ukahaba maeneo kama vile meeda, afr sana na kwingineko 3.Matajiri wa madawa ya kulevya................. na vurugu mechi nyinginezo kama....... .ongezea na nyingine
     
Loading...