Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Halmashauri ya Jiji la Dar kuvunjwa sooooooooooooooon!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiroroma, Nov 18, 2010.

  1. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2010
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Habari hii kama ipo pengine ndani ya JF Mode utanisaidia kuihamisha kwenda panapohusika.Taarifa ya kwamba Jiji la Dar Es Salaam chini ya Halmashauri (DCC) LINATARAJIWA KUVUNJWA SAA NA WAKATI WOWOTE KUPISHA Manispaa husika kufanya kazi pasipo kuingiliwa na mamlaka nyingine.Kuvunjwa kwa Halmashauri ya Jiji kunaathiri pia madiwani waliokwisha kuchaguliwa wakisubiria UMEYA wa Jiji hilo. Muda huu ninapoaandika ujumbe huu Mkurugenzi wa Jiji Bwana Bakari Kingobi yupo Dodoma kujaribu kushawishi waheshimiwa wabunge jinsi gani wapambane lisivunje.
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Fafanua inavunja kwa sababu sheria iliyoanzisha Halmashauri ya jiji nayo imefutwa au jiji limeshushwa hadhi na kuwa Manispaa?
     
Loading...