Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Halmashauri ya arusha yavunja mkataba wa kifisadi kwa shinikizo la diwani wa chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwan mpambanaji, Mar 9, 2011.

  1. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Leo halmashuri imevunja mkataba wa kukusanya ushuru katika soko la kilombero,kati yake na kampuni ya piga deal,ni baada ya malumbano na shinikizo kubwa kutoka kwa diwani wa kata ya levolosi kwa tiketi ya chadema Mh Nanyaro,kampuni hii imeshindwa kukusanya ushuru na inadaiwa mamilion ya fedhwa na halmashauri.
    Jana kulitokea malumbano makali kati ya huyu diwani akiungwa mkono na wafanyabiashara,mkurugenzi wa manispaa pamoja na mkurugenzi wa hii kampuni inayodaiwa kuwa ya watoto wa kigogo mmoj.
     
  2. c

    carefree JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Big up nanyaro diwani mwenye umri mdogo kuliko wote kwenye halmashauri lakini unachapa kazi kuliko baba na babu zako mnaofanya nao kazi
     
  3. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Namkubali sana Nanyaro. keep it up brother.
     
  4. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanaarusha jf wanasemaje juu ya mkataba huo, je ni wa kifisadi?? kama ni hivyo-big up mhe. diwani. wembe ni ule ule kuondoa mafisadi
     
  5. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kamanda Nanyaro safari ya kwenda kugombea Ubunge Arumeru hiyo!NAKUKUBALI SANA NANYARO MKUU,Wewe siyo Mnafiki,siyo Mbabahishaji,siyo Mmumunya maneno unafuata nyayo za Rais W.P.Slaa rais wetu wa Moyoni.
     
  6. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,326
    Likes Received: 579
    Trophy Points: 280
    Gud job.kila kilichofanyika gizani kitawekwa nuruni.
     
  7. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Peoples power hakuna kulala mpaka kieleweke.
     
  8. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #8
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Makamanda nawashukuru sana,
    ni kweli kuwa mkataba umevunjwa rasmi leo,baada ya wakala kushindwa kutekeleza majukumu yake,na mkataba ulikuwa na utata,kesho ntatoa maelezo vizuri baada ya mkutano wangu na wananchi asubuhi
     
  9. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #9
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Giddy Mangi,sifanyi ili niwe mbunge nafanya kwa ajili ya wananchi,na ni wajibu wangu kuwatetea wasiokuwa na sauti,
     
  10. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    God, goder godest keep it up
    usinicheke nimesoma shule za taasisi chini ya chichiem
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    @Nanyaro, nimependa msimamo wako juu ya mikataba ya kifisadi, natambua wafanya hv kwa mapenzi ya wananchi wako, zaidi nimependa ulivyojitokeza JF na kuongea na makamanda! Mungu akuongoze, akujaze ujasiri na akuondolee uwoga ktk mapambano. Tupo nyuma yenu Makamanda wengi tu, tutapambana mpaka mwisho!
     
  12. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,000
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Nanyaro tunakuamini utaleta mapinduzi makubwa katika jiji letu la Arusha, kazi ile ile ya kuwasaka na kuwatokomeza mafisadi ktk jiji letu na nchi nzima!!!!!!
     
  13. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kazi nzuri kamanda hicho ndio tunachotarajia kutoka kwenu na ndio tunapoweka tofauti na hawa mafisadi kiutendaji.........
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Mar 10, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Keep it Up Nanyaro, endelea kuwatetea wananchi, sisi wana arusha tuko nyuma yako mkuu! aluta continue!
     
  15. M

    Mutakyamirwa JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 4,851
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Colleagues,

    Halmshauri nyingi nchini zinamatatizo kama hayo. Wananchi wangejua kuwa mbinu yakuwa na Mawadiwani wengi wa CCM ni kuendeleza uvundo wa rushwa wangeliamka na kuchagua mawadiwani vyama vingine.

    I really I appreciate the hard work of CHADEMA in Arusha. You are making Arusha a model of CHANGE for other halmashauri in the country.
     
  16. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nimependa jinc ulivyoijibu hoja hii,safi fanya kaz,kaz ndio itakuonesha usimame wapi.
     
Loading...