Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Halmashauri wezi, wanaifilisi nchi-MREMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BONGE BONGE, Oct 30, 2011.

  1. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,533
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Wakati Halmashauri za wilaya zikipokea chini ya 23% ya keki ya taifa (77% kwa ajili ya safari za nje ya nchi na mambo mengine kwenye mawizara), ile singo maarufu inayopigiwa upatu na baadhi ya viongozi ambao ama ni wavivu kufikiri kwa makusudi au wanasukumwa na hoja nyepesi pamoja na utashi binafsi ya "Halmashauri kuna Mchwa" imeibuka tena na kupromotiwa; Safari hii ni Augustine Mrema, yule Mwenyekiti aliyechoka; mwenyekiti wa TLP na kamati ya Bunge ya hesabu za Serikali za Mitaa; Anataka kuwaaminisha watanzania wasio na fikra kwamba umaskini wao unatokana na ama uzembe au Halmashauri hizi kula fedha zao.
    Nawasilisha
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    huamini kuwa anaongea ukweli? Ungekuwa unafanya kazi halmashauri bila shaka imani yako ingebadilika wewe. watu wanakamua sana hela huku halmashauri za wilaya.
     
  3. K

    KAYILAZ Senior Member

    #3
    Nov 26, 2014
    Joined: Nov 14, 2014
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Suala la wizi wa fedha za umma hata huku kahama upo.tunaomba serikali ichunguze halimashauri zetu.watu wanauziwa viwanja hewa,maeneo ya wazi nk.imekuwa kawaida kuona ujenzi ukiendelea kwenye maeneo ya wazi.
     
Loading...