Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

halmashauri arusha yaandika historia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by aspen, Aug 11, 2011.

  1. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    habari nilizozipata vile viwanja vya burka arusha vilivyoleta mushken vitagawiwa ndani ya mwezi huu na vitakuwa tayari kuanza kujengwa soon kwa waliyopata na ambao hawakupata ila kwa tulioomba na kukosa tuliahidiwa watapima kule lakelake na gomba estate then tutatakiwa kuvilipia but mpaka leo kimya kazi kwa ole madeye mbunge mteule na deputy minister wa ardhi
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,794
    Likes Received: 2,194
    Trophy Points: 280
    ok....sasa hapa historia ipo wapi.......kama sijaelewa vile.......
     
  3. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    au umejisahau mkuu,chukua fasili ya neno historia ni matukio yalipita,yaliyopo na kutabiri yajayo
     
  4. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Umepost nini huku
     
Loading...