Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hallow

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by BlackBella, Aug 10, 2012.

  1. B

    BlackBella Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Naitwa Bella,ndio naingia hapa.
     
  2. m

    markj JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Karibuuu!
     
  3. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Bella kuna jukwaa maalum la kujitambulisha, ungelitumia hilo ingekuwa vyema sana. Ila karibu

    Hili ni kwa ajili ya kuwaunganisha watu, urafiki/uchumba/mapenzi na kadhalika
     
  4. J

    JAK Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Karibu sana, kama ujaolewa na hauna mchumba wapo wa kutosha hapa.
     
  5. Rodcones

    Rodcones JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    welcome
     
Loading...