Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hallow;out of forum

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Humanature, Oct 10, 2012.

  1. H

    Humanature Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah!leo nimefurahi kuweza kujiunga na great thinkers katika forum hii lakini kimtizamo wangu watu wangekuwa wanafanya posting ya vitu vya maana na si matusi?
     
  2. m

    mahinda Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeona eeh raia wanaleta mambo yao ya fb n twt hum in short wanaboa, ua welcom tchaoo!
     
  3. H

    Humanature Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So inakuwa haipendezi!
     
Loading...