Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hallow great thinkers,

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kitabu, Jan 8, 2011.

  1. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    :boom:A man and a woman are walking together,the mother in-law of da man is da mother of da woman's mother in-law.So how are they related?Show u're social knowledge
     
  2. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    she is ma grand ma i guess
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    No relation
     
  4. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    acha nitafute kalkuleta, brb.
     
  5. L

    Leney JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2011
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aisee binti kaolewa na mtoto wa dada yake..Un believable!!!

    Mama hapo ni mmoja, kamzaa muolewaji, halafu kazaa binti mwingine aliyefanikiwa naye kuzaa mtoto wa kiume. Huyu mtoto wa kiume kaamua kwenda kumuoa ma mdogo wake....lol
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Ndugu wameoana!
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    ha ha ha! Usisahau mathetical set, table na graph paper.
     
  8. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mtoa mada hello are u there?
     
  9. N

    Neixo New Member

    #9
    Jan 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwl apo shuhuli!
     
  10. S

    Sudy brightson Member

    #10
    Jan 9, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du.! Tc vry complicated hao ni double ndugu ase
     
  11. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Soma na tafakari sana,utagundua kuwa ni mtu na baba Mkwe wake.Mama Mkwe wa huyu mwanamke ni mke wa huyu mwanamme
     
  12. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hallow guys,kimya sana!!!!hawa ni mtu na baba Mkwe wake.Mama Mkwe wa mwanamme ni mama wa mama Mkwe wa huyu binti,hivyo mama Mkwe wa huyu binti ni mke wa huyu mwanamme.meet u baadae
     
Loading...