Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Halloooo!!hodiiiiii

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Msafwa wa swaya, Sep 16, 2012.

  1. M

    Msafwa wa swaya JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Naomba nafasi ya kuja kujifunza mambo mbalimbali huku JF
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    mwagona we nswafwa, wiga uli?
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Karibu sana.
     
  4. M

    Msafwa wa swaya JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nyinza bwana!kumbe tulibinji uhu hu jamii forum!
     
  5. M

    Msafwa wa swaya JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Asante sana ndugu yangu!!huku wamejazana watu wenye upeo wa kufikilia na kuchambua mambo mbalimbali nahisi nitajifunza vitu vingi sana
     
  6. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Karibu sana Mkuu.
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,068
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    Wakaribishwa..
     
  8. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Karibu mkuu, Jf never boaring
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
  10. M

    Msafwa wa swaya JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Asante sana best!!
     
  11. M

    Msafwa wa swaya JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nashukuru sana ndugu zangu kwa kunikaribisha Jf,huku ni kama darasa nami nitakayojifunza huku nitawapelekea wanajamii wangu nao wajifunze ili tuweze kujenga Nchi yetu inayokabiliana na changamoto nyingi.
     
  12. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Na vilaza wachache utawaona pia...karibu JF.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini.
     
Loading...