Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hallo,

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by OLUKUNDO, Jan 26, 2012.

  1. O

    OLUKUNDO Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Habari zenu wanaJF?
    Ninapenda kujumuika nanyi kuwa natoa mchango wangu pale itakapobidi.
     
  2. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Karibu sana Olukundo
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
  4. O

    OLUKUNDO Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Ahanteni sana wadau. Mimi ni ME.
     
  5. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ndugu Karibu sana. Michango yako kimawazo ni muhimu sana kwetu.

    Maana hali ya inji hii inatisha sana!!!

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!!!
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    karibu mkuu
     
Loading...