Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Halima Mdee waachie jimbo wenzio!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mashayo, Oct 30, 2010.

  1. M

    Mashayo Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halima Mdee kama lengo ni kwenda bungeni tayari ushapata tiketi kwa viti maalumu. Tunaomba busara itumike, waachie wenzako jimbo. Wape nafasi wenzio.
     
  2. B

    Brandon JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unalitaka ww nn hilo jimbo?
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkuu wewe ni memba wazamani (kama ni kweli maana inawezekana uchakachuaji hadi membership... ila leo nimeona umekuja vizuri mno... sasa hii pumba ya nini??? akiwa wa kuchaguliwa it means ana-open space kwa mwenzake

    angalia mashayo yasije ayakawa majasho
     
  4. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hii thread ya mtu aliyekata tamaa na kuishiwa na point
     
  5. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Hakuna heshima kubwa kama kwenda bungeni kwa kuchaguliwa na wanachi, utakalolisema bungeni linacount twice tofauti na mbunge wa kuteuliwa
     
  6. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Pole sana wewe kuku unayemuwazia Mwewe mabaya.

    Mdee ameshapata kura yangu moja na ya watu wote ninaowajua, kwa hakika atapita kwa kishondo.

    As kwa wewe na kibaraka wenu james, jaribuni mwaka ujao,,, sawa sawa? Kiufupi ccm tutawafundisha kuwa na adabu kwa kuchukua majimbo yote ya dar es salaam, tayari tumeshachukua kwa uhakika kawe na ubungo, mengineyo tunasubiri kutangazwa tu......
     
  7. K

    Kashishi JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 1,097
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Achana na mawazo mgando ndugu.
     
  8. T

    Taso JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Jimbo la Halima Mdee zimemwagwa karandinga za JWTZ kwenye vituo vya kura yani sio mchezo, inatisha! Mjeshi mmoja kanambia eti wameombwa walete vyombo vya kupigia kura!
     
  9. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh! Umenikumbusha mhe. mmoja anagombea urais Zenj :smile-big:
     
  10. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    .

    Hii kali
     
  11. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hebu jaribu kurudi nyuma hatua chache kisha uanze upya.

    Au omba mods wafute thiredi hii kabisaaaaaaa
     
  12. a

    anney Senior Member

    #12
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 9, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani tuwe waungwana. Halima aendelee na moto wake. Maana kumbuku kulikuwa na kashafa kuwa CHADEMA cha ni ya kifamilia. Leo ameamua kujitosa kutafuta kura huru na jimbo huru mnamwambia aachie. Tunahitaji kumpongeza mwenzetu Halima kwa kusubutu kugombea jimbo hapa DSM nakukubalika kwa kiasi chake. Kila mtu atafute kura zake. :hippie:
     
  13. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    acha uchaga wako ww, ubinafsi utakuua, mwache mpiganaji mdee
     
  14. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    crapppppp
     
  15. T

    TOVELA KONENA New Member

    #15
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    halima mdee big up kwa sana. naamini umepigana kiume kabisa, mbona huyu jamaa hawaambii akina Anna sekilango, anne makinda waachie majimbo wasubiri viti maalum?
     
  16. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    halima umepita dada, huyo mbatia ametuboa, anahojiwa na tirdo anajifanya kukashifu upinzani na dk.slaaaa, sasa slaa tayari ashachukuwa kura zote na kumpa mdeeeeee kwenye:bowl::bowl::bowl::bowl::bowl::bowl::bowl::bowl::bowl:
     
  17. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    JK kaua jana jangwani eti kasema wengine wanataka kuingia Ikulu kwa wake wa kuazima. Chadema mnasikitisha yaani huyu demu wa slaa analamba viti maalum wengine waliosotea chama miaka nenda wametupwa nje! Halafu mnadai ni cha cha kizalendo wakati uzalendo ndani ya chama haupo!
     
  18. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 10,036
    Likes Received: 2,297
    Trophy Points: 280
    Mama Burhan anayepelekwa puta na kijana Godless Lema kule kwenye jimbo la Arusha Mjini nae alishinda kapu la viti maalum-CCM,mbona humuambii amuachie Lema jimbo?
     
  19. R

    Reyes Senior Member

    #19
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    boflo nini?
     
  20. m

    masa2009 Member

    #20
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mgombea wa nccr kawe ni mbumbumbu,kibaraka hawana mana
     
Loading...