Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Halima Mdee, unahitajika Igunga

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by CHUAKACHARA, Sep 28, 2011.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,624
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    Waungwana,

    Ni wazo langu jamani kwa Chadema, nadhani Ndugu Halima Mdee anahitajika kwenda Igunga kuwavuta akina mama ambao bado hawajaamua hata na wale ambao hawaeleweki
     
  2. L

    Lua JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani yupo wapi unavyojua!
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Maji Tayari yameshawafika Shingoni!
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,624
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    Sijui. sijamsikia katika timu iliyopo Igunga. It seems you imply she is in Igunga.
     
  5. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,624
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    Hakuna maji ya shingo hapa, mbona helicopter mbili wanatumia watawala. You have to exhaust every strategy at your disposal in the fight
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    nilimsikia akihutubia igunga siku moja kupitia WAPO fm
     
  7. L

    Lua JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mdee yupo igunga tangu j4 ya wiki iliyopita, yupo na wakina p. gekul, j.mukya, r.kamili, s.kiwanga n.k
     
  8. W

    WildCard JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hili la kufanyiwa kampeni na watu wengine kidogo linanikwaza kama lile la kuchangiwa ili ufanye harusi yako mwenyewe. Lingeishia kwa viongozi wa vyama pekee( kama alivyo Dr Slaa au Mtatiro au Mukama) ingekuwa afadhali kidogo. Lakini hili la WABUNGE kidogo linatia shaka. Uwezo halisi wa anayegombea unafunikwa kabisa na wabunge hawa maarufu. Matokeo yake tunapelekewa bungeni mizigo tu. Tutafakari kidogo.
     
  9. Massawe mtata

    Massawe mtata Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona wakuu HALIMA MDEE yupo Igunga anawiki mbili sasa. Yupo sehem moja inaitwa CHOMA
     
  10. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,624
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    You might be right anyway!! Tradition and experience states against you proposition. watu wamezoea hivyo. Nadhani duniani kote iko hivyo, pamoja na kuwa the dunia might be wrong also, maana katika sayansi hakuna wengi wape. WildCard sasa kama watu wanakuwa moved na ujio wa helicopter, wanapoteza watoto, lazima kwenda kama watu walivyo. But you are right.
     
  11. W

    WildCard JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tunawaonea sana wapiga kura wetu kwa sababu ya elimu ndogo ya shule na uraia. Tunawapelekea hawa celebrities wa siasa, ze comedy, kwaya ya Komba, wanamuziki wa kizazi kipya basi. Mungu yupo. Ipo siku tutachaguana kikwelikweli.
     
  12. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Halima Mdee yuko Igunga hii wiki ya pili. Wamewekwa vijijini yeye pamoja na wabunge wengine wa CDM kuhakikisha mambo hayaendi mrama huko ambako CCM hawafiki.
     
  13. kwempa

    kwempa Member

    #13
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KAMA YUPO, SAFI SANA. ni hayo tu
     
  14. p

    pimbika Member

    #14
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawezi kubaki nyuma. mbele daima.
     
  15. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    jAMBO JEMA
     
  16. Atubela

    Atubela JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    Hapo magamba hayazungushi!
     
  17. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata wapande na smg maana bastora tumezoea.
     
  18. D

    Doulos Member

    #18
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 13
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Hivi wana JF wote ni CHADEMA au ndo anti-CCM?!
     
  19. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wote ni wakristo!
     
  20. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Safi sana kumbe hata wewe ni mkristo!!!!! Lakini mbona kama hauna elimu hivi????
     
Loading...