Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Halima Mdee...Tafadhali Sema Neno moja tu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PakaJimmy, Feb 7, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hi.
    Tulifahamishwa na JF Marketer kuwa Halima Mdee angejiunga na Majamvi yetu kwaajili ya kutupa updates mbalimbali za kisiasa hasa kutokea Bungeni, lakini pia kwa kuzingatia kuwa kulikuwa na mada moto sana iliyoachwa na Regia Mtema(RIP) iliyowataka wanajamvi kuorodhesha Changamoto/ Kero zinazotakiwa kutazamwa kwa jicho la upendeleo na vyombo vya maamuzi.

    JF Marketer amejitahidi sana kumshawishi Halima, na bahati nzuri Mheshimiwa huyu alijiunga rasmi 5/02/2012 kwa majina yake halisi, lakini hakuna mahali inapoonekana kuwa ameandika hata sentenso moja, japo ya Utambulisho, ukilinganisha na jinsi wanajamvi walivyoichangamkia thread ya taarifa za kukubali kwake kuwa angekuwa member.

    Ukiachilia mbali hayo, kuna taarifa zinazomhusu moja kwa moja Mh.Halima na jimbo lake la Kawe, kuwa kesi ya kupinga matokeo ya Ubunge wake imefutwa, na kwamba CDM jana ilipiga magoti kuwabembeleza Viongozi wa Nccr Mageuzi ili kuifuta kesi hiyo.

    Binafsi nilikuwa naona, pamoja na kuwa kwake busy Bungeni, Mh. Halima angetenga muda japo kidogo wa kuja kutujuza chochote kwa kauli yake binafsi, kuliko kuwa kimya kama alivyo sasa.
    ..

    Nawasilisha.
     
  2. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,098
    Trophy Points: 280
    Halima Mdee atakuja muda si mrefu unajua kesi yake na James Mbatia ilikuwa imemkalia vibaya bahati nzuri wamemalizana kiungwana.
     
  3. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Tayari ameshajisajili humu ila sijaona post wala comment yake, unaweza kum-pm
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Jamani mambo mengine yanaenda na hobby ya mtu kama hatumii internet muda mwingi hapa nisawa na kumlazimisha punda kunywa maji ndo maana amemua apotezee hata akina Lucy Owenya hawapo hapa JF sijui wanaingia kama Guest?
     
  5. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Karibu kimaandishi Mh.Halima Mdee...
     
  6. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Tayari ameshajisajili humu ila sijaona post wala comment yake, unaweza kum-pm ,
     
  7. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tuvute subra....atakuja live bila chenga. Tena ninahisi kama siyo leo ni kesho
     
  8. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,098
    Trophy Points: 280
    Malaria sugu ndiye alitoa wazo la Halima Mdee kujiunga na JF baada ya kifo cha Dada yetu mpendwa Ragia Mtema.Kwakuwa Halima Mdee tayari ameshajiunga na tunatarajia michango yake very soon si vibaya tukampongeza Malaria Sugu kwa wazo lake zuri.
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkubwa Ngongo,
    MS alipongezwa sana na baadhi ya watu hapa, nikiwemo mimi binafsi!...japokuwa baadhi ya members walimporomoshea matusi ya mfululizo.
    Kwa muda huu naanza kuhoji PONGEZI yangu!
     
  10. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Nadhani tuwe na subra soon atakuja
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Tayari Chadema wameishatangaza kurejesha upya ushirikiano na NCCR Mageuzi, na Slaa, na Ruhuza wamewambia waandishi wa habari kesi imefutwa.

    Makatibu hoa walisema hayo mbele ya wakili wa Mbatia na
    wakili wa Mdee.

    Au wewe mpaka Halima Mdee ajitokeze ndio uamini?
     
  12. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,098
    Trophy Points: 280
    Kamanda PJ maandishi ya red sijakuelewa.

     
  13. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tuwe na subira kidogo, maana twajua ya kuwa Kamanda yupo Bungeni kwa kutetea maslahi ya wananchi. Pamoja na mtoa mada kuomba atenge muda kidogo naamini atafanya hivyo
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkubwa ,
    Nina maana huenda nililimpongeza MS kwa mapendekezo ambayo hayana tija niliyoitegemea...no hidden agenda mkuu.
     
  15. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Labda kama watu wana interest zingine lakini kama just kuchangia nae mawazo humu jamvini naamini yupo na anachangia sana tu.Tuendelee kumaintain JF rules kwamba kutumia au kutotumia jina halisi ni uamuzi wa member mwenyewe bila kushurutishwa.Wengine wanaprefer kutumia nick names jamani,we got different personalities.Hata kama ameregister kwa jina lake ni kuwaridhisha tu watu ambao walimtaka ajiunge Jf huku wakiwa hawana uhakika kama ni member au la.Mdee jisikie huru kuwa vile unavyotaka,afterall you are doing good i apreciate you very much and i like your silence in social media.Be you!
     
  16. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    aje basi naanza kuhisi changa la macho
     
  17. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Nia ya MS si positive kama mnavyodhani..

    Si mpenda mageuzi,ila labda yawe na mwelekeo wa kuiridhisha nafsi yake hususan kwenye mambo ya imani yake..
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu Ngongo.
    Mbona Halima Mdee, tunae humu kila siku nimeishakwambia tena anaongoza kwa ban.
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ritz!
    Unaleta mizaha gani hii kwenye thread aisee?...funga mdomo, au la taja ID unayodai kuwa anaitumia, only if you are sure!
     
  20. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ngoja nimp nawaletea huyu kamanda sio mda.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...