Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Halima Mdee ndani ya Kombati akisoma hotuba yake

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Regia Mtema, Aug 15, 2011.

  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wakuu salaam.Nimefurahishwa sana na vazi la Mdee alilovaa leo wakati hue akiwasilisha Hotuba yake ya Ardhi,Nyumba na Maendeleo ya Makazi. Katika hotuba yake amewalipua Mkapa, Mangula, Sumaye, Nwgwilizi, Mzee Mwinyi na Mzee Malecera kwa umiliki wa ekari nyingi za ardhi katika eneo la Mtibwa mkoani Morogoro.

    Viva Halima.
     
  2. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kuna madiwani walikuwa wanakataa kutoa ardhi kwa wawekezaji ila kwa ufisadi wa serikali ukawapeleka marekani kwa mda na waliporudi wakapitisha ardhi za wazalendo kupewa wageni.

    My take:
    Amezungumzia mengi mfano hk 1 kulipiwa kodi kwa tsh 200 kwa mwaka ila kwa hili watanzania tumeshauzwa.
    Nawasilisha
     
  3. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    huku washauchukua umeme wao, tujuze mkuu....
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Amemshukuru Esther Bulaya?
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Una matatizo ya akili wewe.

    Magamba yamewaathiri sana
     
  6. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    go girl!! wengine tupo mbali na tv mtujuze kinachoendelea!
     
  7. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Dada Regina naomba utuekee hiyo hutuba humu ila nampongeza sana Halima Mdee amewasilisha vizuri.
     
  8. D

    DoubleOSeven JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 661
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    .... teh teh teh!
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Aug 15, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,193
    Trophy Points: 280
    Hivi hamsikiagi joto kuvaa hayo magwanda?
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Tatizo lako nini? Si ameuliza tu kama Mdee kamshukuru mwenzie?
     
  11. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hakuna kipya

    mbona mnapenda kujisifia sana???

    THREAD HAINA MSHIKO
     
  12. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Zamani nilikua namheshimu sana nyani, hasa kwa slogani yake ya miafrica.Nikajua ni mtu makini.

    Nikajua sio miongoni mwa wale waliosoma chuo.
     
  13. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Hivi hawa viongozi wetu kwa nini wana tamaa na ardhi hivyo. Wangekuwa wanzalisha kitu that's fine lakini hili swala la kumiliki kwa ajili ya vizazi vyao vijao na kuuza kwa wageni ni kutudhurumu haki yetu tuliopo sasa.
     
  14. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Safi sana kamanda Mdee, hilo ndio vazi la kipganaji... Hakuna kulala mpaka kieleweke. Unafaa kuwa waziri
     
  15. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Kuna mashamba yanagawiwa nenda ukajipatie fisadi mkubwa wewe.
     
  16. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    we si hauvai ndo maana unahisi tuna sikia joto coz una magamba makubwa
     
  17. F

    FJM JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nimeshtushwa mno kwamba Mzee Idd Simba (tena) anahusika na umilikishwaji wa ardhi zaidi ya ekari laki moja kwa miaka 99, huku eraki moja ikilipiwa kati ya shs 200-500 (TUUUU) kwa mwaka! UZAWA?
     
  18. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Siasa ni kujifanya msafi kwa wananchi huku unachukua chako mapema. Wanasiasa wanafikiria tofauti kabisa na mwananchi wa kawaida ingawaje maneno yao yanafanana na mwazo ya wananchi.
     
  19. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    My girl Halima go go go hny.U wil always hv ma support.
     
  20. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Too low and off point
     
Loading...