Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Halima MDEE kwenye kongamano la CHADEMA Bukoba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Plato, Dec 1, 2011.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna kongamano la chadema bukoba.mh.Mdee ni mchokoza mada mkuu.pamoja na mambo mengine ataongelea na kufafanua msimamo wa chadema kuhusu mswaada wa katiba.tuko live radio vision.
     
  2. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Jus Keep Sisi Updated
     
  3. j

    jigoku JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Asante kutujuza lakini naona kuna mapungufu katika taarifa yako,maana hujatuambia kuna kongamano linahusu nini,yaani nini lengo la kuaandaa kongamano hilo,maana pamoja na mambo mengine atazungumzia msimamo wa chadema kuhusu mswaada wa katiba.na wengine hatuko bukoba please tuhabarishe kamanda kulikoni huko?
     
  4. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kati ya Washiriki wote, nasubiri mchango wa Askofu Kilaini tu.
     
  5. K

    Kigoma 2015 JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    2pe info ndugu!
     
Loading...