Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Halima Mdee: Jumba la Mch. Rwakatare nalo libomolewe ili Kuepuka Double Standard!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Boflo, Sep 30, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Serikali imetakiwa kumdhibiti na kumuondoa, kisha kuibomoa nyumba ya Mbunge wa Viti Maalum (CCM), Mchungaji Getrude Lwakatare.

    Rai hiyo imetolewa na Waziri Kivuli, Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi ambaye pia ni Mbunge wa Kawe (Chadema), Halima Mdee.

    Taarifa kwa vyombo vya habari jana ilieleza kuwa, wakati raia wengine wakibomolewa nyumba ambazo kama ilivyo ya Mchungaji Lwakatare, zilijengwa kinyume cha sheria, Mbunge huyo amehamia na kuishi kwenye nyumba yake.

    Julai mwaka huu, nyumba za wananchi waliojenga katika maeneo tengefu ya ufukwe wa Jangwani, mto Ndumbwi na mto Mbezi, zilibomolewa katika operesheni iliyoendeshwa na Baraza la Mazingira la Taifa (Nemc).

    Operesheni hiyo ilihusisha takriban nyumba 15 na kuta nane. Lakini cha kushangaza nyumba ya Mchungaji Lwakatare ambayo imejengwa kinyume cha sheria haikuguswa
     
  2. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    PICHA: HEKALU JIPYA LA MCHUNGAJI MAMA RWAKATARE



    [​IMG]
    Muonekano wa mbele wa hekalu la Mchungaji Rwakatare
    [​IMG]
    MC na mchungaji Haris Kapiga wa Clouds FM
    [​IMG]
    Mc Harris Kapiga akiwa kazini.
    [​IMG]
    Watu wakijiachia
    [​IMG]
    Kabati la vyombo
    [​IMG]
    Akiwa katika ofisi yake ya nyumbani, kuna sehemu ya kufanyia mikutano, Salon, Studio, na sehemu ya mazoezi.
    [​IMG]
    Wadau wakijiachia kwenye moja wapo ya kochi la kifahari mjengoni humo
    [​IMG]
    Wakati wa msosi
    [​IMG]
    Mambo ya dressing table
    [​IMG]
    Kitanda chake cha kulalia
    ---
    Mchungaji Getrude Rwakatare amehamia rasmi katika nyumba yake mpya iliyoko Mbezi Beach jijini Dar es Salaam pembezoni mwa bahari ya Hindi. Inaripotiwa kuwa waumini wa kanisa lake wapatao 300 walifika mahali hapo kwa kushuhudia nyumba yake hiyo ya kifahari.
    Kabla ya kuhamia kwenye hekalu lake jipya Mch. Mh. Getrude Pangalile Rwakatare alikuwa akiishi Mikocheni B katika nyumba nyingine ya kifahari pia.

     
  3. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Sidhani kama suala hilo litawezekana, lakini na hao NEMC walikuwa wapi wakati jamaa wanatandaza beam mpaka leo ndio waje bomoa?????????????????????????????
     
  4. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Naunga mkono 100% Libomolewe tuu! sheria msumeno bana.
     
  5. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Sheria inatakiwa iwe active pande zote!!!
     
  6. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Kubomoa sawa ila wakati mwingine ha waliopo madarakani lazima wawajibike kuanzia wanasiasa na watendaji nikiwa na maana na diwani wa kata husika (hawa mara nyingi hujifanya kuwa upande wa wananchi kwa kujifanya kuwatetea pindi wanapovunjiwa wakati alikuwa ana nafasi ya kuwashauri waache - wazushi hawa sometimes), meya wa jiji, mkurugenzi wa manispaa, afisa ardhi na kama kuna building permit basi idara nyingi zinaingia maana kibali cha kujenga kina sahihi za watu wengi kuanzia mipango miji, afya, wahandisi anbao wanatia sahihi ku-justify kwamba ujenzi ni salama kujengwa eneo husika (HII ITAUA UTARATIBU WA WATU KUPIGA SAHIHI BILA KUJUA KIUNDANI ENEO HUSIKA - WANAFANYA DESK BASED JOB)
     
  7. k

    katalina JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani waliobomolewa walikuwa walala hoi? au hatujui maana ya mlalahoi........!
     
  8. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mnataka mlima wa moto ubomolewe? Nadhani huo nao ni upepo na utapita tu.
     
  9. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sheria inawaminya masikini majizi ya sadaka kama haya nevaeva hili mama sizani kama ni safi.
     
  10. m

    makeda JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 232
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hahahahahaha!mkuu umenichekesha sana,Dah!





    Stop using God as a form of manipulation to get what you want out of people
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Labda Lwakatare ahamie chadema ndo litabomolewa
     
  12. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyo ana vibali vyote vya kujenga hiyo nyumba, kwahiyo kabla ya kubomoa Serikali iwashughulikie kwanza waliompa ruhusa ya kujenga, na kwanini hawakusimamisha ujenzi wakati unaanza wanasubiri mpaka mtu anahamia?
     
  13. Root

    Root JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,482
    Likes Received: 3,492
    Trophy Points: 280
    jamani si vibali amepewa au wanataka watu wafe kwa presha? we hela zote halafu wavunje ahahaha
     
  14. N

    Ndinimbya Senior Member

    #14
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hilo swali ulitakiwa uulize tangu wameanza kubomoa za awali, siyo kwakuwa wanataka kuishusha nyumba ya bepari aliyevaa ngozi ya uchunagaji.
     
  15. B

    Big GM Member

    #15
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi tunamwomba mama mchungaji atuambie ni sadaka au ni ruzuku za ubunge?naomba takukuru wanchunguze huyu mama
     
  16. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hili nalo neno. Ila atajitetea shule zake.
     
  17. k

    kupe JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 975
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hivi halima mdee hana kingine cha kufanya zaidi ya (kuongelea ) kuvunja majumba ya watu. Au kuna masilahi huko kwenye kuvunja vunja?????
     
  18. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,231
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Unajenga mtoni mvua ikija maji yanabomoa madaraja huyo mtu serikali ipi itamvumilia?!!
     
  19. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,231
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    To my knowledge sio kazi ya Nemc kugawa viwanja...so mtu mwenye akili atafanya search mwenyewe kujua eneo analojenga nyumba ya dhamani kama hii ni salama kisheria
     
  20. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Poverty mentality.
     
Loading...