Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HALIMA MDEE: Bora ufe kwaajili ya wajuukuu zako

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Latifaa, Jul 12, 2012.

  1. Latifaa

    Latifaa JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 412
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    nimemnukuu tuu.
     
  2. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umekosa cha kuandika? Si ungejaribu hata kusoma post nyingine na kuchangia kama ulikua una hamu ya kuandika? Haya mambo ya FACEBOOK sio huku..!!
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Daah! Latifaa umeanzisha thread eeeh!
     
  4. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Mi namshauri mdee atetee na kero kwenye hayo majimbo ya magamba hapo dar kama segere na ukonga kwani hawana wawakilishi
     
  5. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    halma mdee ana dhani kufa ni jambo la mdhaha achukue mfano wa dr sla,mnyika na lema wanavyo piga kelele kulalamikia usalama wa taifa kuwa inataka kuwa ua! bongo hakuna mwanasiasa ambaye yupo tayari kufa kwa ajiri ya watanzania ni wasanii tu hawana lolote!
     
Loading...