Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Halima Mdee: Bold and Beautiful!

Discussion in 'Jamii Photos' started by minda, Sep 22, 2010.

  1. minda

    minda JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Namuita iron lady!!! huyu mheshimiwa anayemaliza muda wake kama mbuge wa kuteuliwa, sasa anagombea kupitia chadema kwenye jimbo ambalo yule anayemalizia kaamua kulikimbia (kwa kumwogopa halima???) na kugombea kupitia nafasi ya NGOs.
    [​IMG]
    kihistoria ametoka kwenye familia ya ccm lakini akaamua kutoka kivyake; akiweka 'historia' kisogoni (kwanini asiitwe bold/iron lady?)
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    akiwa mjengoni amefanikiwa kutoa mchango wa mawazo kwa ujasiri wa hali ya juu kiasi cha kufikia kukwaruzana na kigogo wa ccm ambaye aliamua kumpeleka 'nusu-mahakama' (kwa 6) lakini kwa ujasiri wake mhe. mdee (as she then was), ilibidi mzee wa bumbuli alazimike ku 'drop charges'



    my take:
    huyu mdada anafaa kupewa nafasi ya ubunge katika jimbo la uchaguzi la kawe; she is bold and yet beautiful!!!
    (huo mtazamo wangu tu usijali sana!!!)


    05-novemba-2010: feed back

    Hatimaye mpaka leo hii, halima mdee ni mbunge mteule wa jimbo la kawe.

     
  2. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mmamkubali, huyu ni mpambanaji
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hii mada inaweza kufungua a can of worms hasa kwenye kipindi hiki cha uchaguzi maana imekaa ki-personal zaidi

    haya bana
     
  4. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa michango yake aliyotoa kuchangia hoja mbalimbali bungeni she deserve to MP for Kawe
     
  5. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naomba kuuliza swali, Kaolewa jamani au anamchumba?
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Namkubali Halima Mdee hivi ameshaolewa ?.Kama bado naomba mwenye kujua namba yake ya simu / email yake.Ningekuwa naishi Kawe hakika ningempa kura yangu michango yake pale mjengoni ilikuwa ikilenga zaidi maslahi ya Tanzania.Wapiga kura wa Kawe tafadhali mtusaidie Mdee arudi mjengoni.


     
  7. J

    Jafar JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakazi wa KAWE mpigieni kura huyu dada
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Ilove the girl(politically)!...wanaoulizia kuolewa sielewi wanataka kitu gani, au wamekumbushwa na mleta mada juu ya uwepo wake!...huh!
     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Huyu binti jinsi alivyowaumbua Makamba na Londa kule bungeni, anafaa kwa kila kigezo kuwa mbunge wangu wa Kawe na kura yangu kisha ipata!!
     
  10. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2010
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Du, nadhani ni mke mtu lakini!
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Unaongea kama mzee wa kamati ya miss tanzania vile
     
  12. M

    Msharika JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yes she can, she has shown ability to handle matters and prent issues in parliament.
    Give her your vote
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mpeni tu jimbo huyu dada aendeleze ya msingi. not only is she bold and beautiful but also gorgeous!
     
  14. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    She deserves the win!!! I love her so much, ni mpiganaji hasa, nampenda, nampenda, nampenda. najua utashinda!!! all the best cute...
     
  15. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wewe unafikiri alikwenda mjengoni hivi hivi. Yaani wampe viti maalamu na chadema bila kufanya mutual benefit!!!!!!!!
    Expaaaaand your horizoooooooon.
     
  16. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ila sauti yake inanitia mashaka:

    huenda anavuta bangi

    au mtu wa zantel to zantel
     
  17. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hahah jamani hii misemo ya siku hizi ......hapana kwa kweli!
     
  18. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Huyu binti hawezi kujihusisha na mambo yenu ya kishetani!!
     
  19. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Mumeanza mjadala wa Halima Mdee vizuri sasa akina Mtu wa Pwani wanaleta ujinga wao. Wanavunjia watu heshima hata wale wanaojiheshimu.

    Kuna siku hapa atashitakiwa mtu kwa niaba ya Jamii forum.
     
  20. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mhhhhh
     
Loading...