Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Halima Mdee apata mapokezi motomoto Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jackbauer, Jan 13, 2011.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Hii ilitokea katika viwanja vya NMC hapo jana wakati mc akiwatambulisha wabunge wa CDM(wanawake) waliofika kuaga miili ya marehemu.
     
  2. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,525
    Likes Received: 1,716
    Trophy Points: 280
    Amandla.
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Go goo halimaa:smile-big:
     
  4. k

    kiche JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jaribu kuandika kitu kinachoeleweka,si kila mtu alikuwa hapo arusha,maelezo yako hayajajitosheleza naomba ufafanuzi kwa hayo mapokezi motomoto.
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Na ilijionyesha baada ya kutaka kuacha kuwatambulisha akitaka kuokoa muda lakni watu walimwambia tuna mtaka halima ndipo akamwita pamoja na wabunge wengine
    Wa kike na kila alipo taja jina mdee watu walilipuka kwa nderemo na vifijo..na wabunge walioneka wana arusha kutaka kuwaona ni myika, lisu
     
  6. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyo mama hata mie namkubali!
     
  7. k

    kiche JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asante kwa ufafanuzi,nimekuelewa kwani hata mimi kwa sasa naweza kusambaza ujumbe huu,huyo dada namkubali ni mbunge wangu hapa kawe kura yangu nilimpa.
     
  8. T

    The Future. Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i like her, she z smart.
     
  9. T

    Taso JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2011
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    amefanya nini miaka mitano?
     
  10. k

    kiche JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani wabunge wa tanu/ccm wao wamefanya nini kwa miaka 50!!!!!!!!!!?
     
  11. T

    Taso JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2011
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    aliyesifiwa hapa ni mbunge wa TANU?
     
  12. k

    kiche JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni swali la kizushi,kwa mtu mfuatiliaji hawezi kutamka kuwa amefanya nini kwa miaka mitano!,nadhani miaka 5 kama umeshindwa kuona kilichofanywa na wabunge wa cdm kwa ushirikiano wao wakiwa 11 tu akiwemo mdee!,nadhani unaweza kuona hao wa miaka 50 walichofanya!,tofauti na hapo sipo kwenye ushabiki wa kijinga.
     
  13. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Halima ni shujaa! Hongera sana kwa kazi nzuri - Tunakutegemea, umeaonesha mfano kwa wanawake kuwa badala ya kung'ang'ania upendeleo baada ya miaka mitano ni busara ukalipa fadhila kwa wenzako kwa kurudisha kiti chao ili wapeleke tena mwingine na wewe kuanza kuruka kwa mbawa vema zako -BIG UP!
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    i love her
     
  15. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu pole sana.ila wabunge wote wa CDM waliofika NMC(kuaga miili ya mashujaa wetu) walisimama na kuanza kutambulishwa mmoja mmoja.wabunge walioshangiliwa sana kwa upande wa wanawake alikua ni mh Halima mdee.nadhani nimejitahidi kufikisha ujumbe.
     
  16. T

    Taso JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2011
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Umeshindwa kunitajia hata kimoja, hata kitu kimoja, ambacho amefanya miaka mitano, mtu unaemshabikia.

    Sasa mwenye "ushabiki wa kijinga" nani, mimi wewe?
     
  17. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hata jana alionekana hivyo.smart kimavazi na kiakili.
     
  18. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni 'Nyota Njema ya Mashariki' yule katika siasa za nchi hii. Hakupenda kujilemaza kwenye ubunge wa kuteuliwa huyu. Dr Slaa kweli vijana mnawalea vizuri, wenye nidhamu ya kifikra, unyenyekevu lakini KATIKA SWALA LA HAKI huwaambii kitu bungeni wakakusikia.

    Tunakusudia kuwaleta Halima Mdee,
    Tundu Lissu (Moreno O'Campo)
    , Kitila Mkumbo (Think Tank), Winfred Lwakatare, Zitto Kabwe (Operation Sangara), Mbowe (Kamanda wa Jeshi la Anga), Lema (Mnadhimu Mkuu wa Jeshi la Nchi Kavu Machalii Wote Tanzania, Mr II (Mzee wa UFISADI haukubaliki) Owenya na John Mnyika wengine wengi zaidi ili wakalelewe vizuri na wazee waliotulia vichwani na wasiotumwa na mitumbo yao kutuibia bali na akili na roho ya huruma kutupigania.

    Wazee wenyewe ni pamoja na Amiri Jeshi Mkuu Dr Slaa, Baba wa Fedha za Tanzania Mzee Mtei, Tajiri Mtumishi wa raia wa kawaida Mzee Ndesamburo na Baba lao Prof Mwesiga Baregu mzee wa Teamwork kwa kwenda mbele.

    Amini usiamini mpaka sasa hivi wazee kupanga festi ileveni ni malaria kichwa kuuma ukizingatia idadi kubwa ya 'Professional Players' lukuki tulionao kwenye jezi za CCM-Uadilifu (CCM Nyerere) ambao wakati wowote 'Nguvu ya Umma' itawafanyia uhamisho wa kimataifa wakachezee timu chini jopo la MAKOCHA wasioshushi viwango wala kuwasugulisha benchi wachezaji mithili ya Masumbuko Lamwai na Tambwe Hiza kule kwa watani zetu.

    Kuna wachezaji wengine VICHWA ambao waliwahi kufitinishwa huko kwingineko kama vile Mama Getrude Mongela, Dr Shija, Hassy Kitine, na wengine kibao tu kule Visiwani lazima tukawatafute kwani sisi wapiga kura tunawafahamu sasa kila mchezaji, madhaifu na kiwango chake halisi.
     
  19. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,716
    Likes Received: 9,420
    Trophy Points: 280
    Makamba na yule aliyekuwa Meya wa Kinondoni, Londa wanamfahamu vizuri alifanya nini.
     
  20. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!vipi tena jamani?????????????
     
Loading...