Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Halima Mdee Aikataa keki ya Shyrose Bhanji

Discussion in 'Jamii Photos' started by Safari_ni_Safari, May 4, 2012.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Kwa kukataa keki ya magamba........

    Halima
    [​IMG]

    Lucy
    [​IMG]
     
  2. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    mbona inaonekana kama hawa wadada wana chama chao kinachojihusisha na usagaji?
     
  3. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hongera bi. halima, ingekuwa mbatia (CCM C), au lipumba (ccmB) angepokea kwa uroho
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hizo rangi zinataka roho ya Mwendawazimu kupokea!
    Hata kama ni Birthday ya mtu, mi nitagusa Konyagi tu, hiyo keki ng'oo!
     
  5. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    harafu ina maana baada ya kukataa mara ya kwanza halima alienda kubadili mavazi. mbona mavazi yapo tofauti!
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mkubwa hii inatoka wapi tena?...si uanzishe thread basi?
     
  7. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimezipenda picha, ni nzuri, na wamependeza.
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Hapana huyu mwingine ni Lucy Owenya
     
  9. a

    armanisankara JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
    Katika Birthday ya Mbunge wa EALA, Shyrose Bhanji iliyofanyika jana katika ukumbi wa nyumbani lounge, kituko kilitokea pale ambapo mbunge huyo alitengeneza keki yake kwa kuenzi Chama Chake CCM, iliyokuwa na rangi za chama hicho kijani na njao. Utata ulikuja pale ambapo kulikuwa na wabunge wa vyama vya upinzani akiwemo Halima Mdee ambaye alionekana kuikataa keki ya Shyrose huku akicheka.Mdee alichagua kusimama kidete na chama chake na kuisusa keki hiyo iliyokua inaonekana kana kwamba kuitukuza CCM.Pamoja na hayo Party ilienda shwari na marafiki wote wa Bhanji akiwemo Mdee walifurahia party hiyo.
     
  10. b

    busar JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mods mmepolea wapiiiiiiiiiiiiiiiii...........!!!!!!?????? Move dis
     
  11. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    ishawekwa hii habari ! ...
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hata mbwa anakufa siku uwezo wa kunusa unapofikia kikomo.
    HEKO MDEE,sumu haijaribishwi kwa kuionja.
     
  13. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tumesha itolea matamko sana hii picha na hao cute wa CDM kwenye thread nyingine!! kuwa Thy shall not touch neither taste It, cause surely on that same day ... will surely die!!
     
  14. R

    Rweye JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,637
    Likes Received: 1,219
    Trophy Points: 280
    Pollanium ni nouuuumaaa ....ni bora ukachomwa na UVRs ya O-zone unaweza kubaki salama lakini si kitu hii

    Viva Mdee,Viva CDM!!
     
  15. b

    baraka boki Senior Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 181
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona umemwacha wapi john magalle shibuda
     
  16. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Utani mwingine siyo jamani, kwa hizo rangi hiyo party hata maji sinywiiiiii!
     
  17. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Eeeeh, this lady is cute bwana..hawezi kula hayo marangi ya makijani...
     
  18. z

    zacharia elieza New Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heko mdee hayo makijani majanga tu
     
  19. e

    environmental JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,054
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    whatever we say it was a really fan moment
     
Loading...