Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hali zenu wanaJF

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by MwenyeNeema, May 6, 2009.

  1. M

    MwenyeNeema New Member

    #1
    May 6, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamjambo wana JF? Hii forum inaelimisha mambo mengi, kweli ni Home of great thinkers, tudumishe hili kwa kuandika katika lugha safi,ili tuendelee kujifunza na kuburudika pia.Ahsanteni wenzangu wana JF!
     
  2. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Karibu sana ndani ya JF Where We Dare to Talk Openly, mwenyeneema tunategemea kupata mazuri mengi kutoka kwako.
     
  3. naima79

    naima79 Senior Member

    #3
    May 6, 2009
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Karibu sana mwana
     
  4. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Samahani sana niliingia bila kukaribishwa sikuwa najua kuna sehemu ya utambulisho. Nami ni mwana JF mwenzenu tangu tarehe 23 Apr 2009.

    Kwakweli hapa ni mahala tunapothubutu kuongea kwa Uwazi.

    JF Idumu na kudumu zaidi na zaidi. Amen
     
  5. M

    Mpenzi wa Islam JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2009
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 2,295
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana katika JF mwenyeneema.
    Tunamshukuru Mwenyezi Mungu kwa Neema ya kukujaalia tawfiqi ya kujiunga na JF.

    Hongera sana kuwa mwanachama wa JF.

    Sisi sote kwa uwezo wa M/Mungu hatujambo na ni matumaini yetu nawe hujambo.

    Ni kweli kabisa JF ni Home of great thinkers na sehemu ya kuelimisha na kujielimisha.Kwahiyo Tunashukuru kunufaika kupitia sisi nasi tunataraji kunufaika kutoka kwako katika JF.

    Shukran kwa nasaha zako kuhusu kudumisha na kuchangia katika lugha safi kwa ajili ya kuwanufaisha na kujinufaisha.Hii ndiyo njia pekee ya kufanya kiburidisho na kujifunza kwa raha tupu.

    Mwenyezi Mungu atufanye sisi sote tuwe wachangiaji wenye kuwa mfano bora wa kuigwa ndani na je ya JF.

    Nawe shukran sana kwa lote la kheri uliyo kusudia kwa ajili ya faida yetu na JF.

    Was-Salaam.
     
  6. n

    ndonde Member

    #6
    May 10, 2009
    Joined: Dec 13, 2008
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa kabisa!
     
Loading...